HOME 07KT2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HOME 07KT2

ĐƯA MỌI NGƯỜI ĐẾN GẦN NHAU HƠN

Trang ChínhINDEXGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

tôi ghét bạn!!!!................

Go down 
cutitthich_anmit
anh hai
_Nh0xIuPe_
_Minh Vũ_
thanh phuong
9 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giảThông điệp
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeWed Dec 24, 2008 10:01 pm

tôi yêu Việt Nam!!!!!!!!!!!!!! ôi trời !!!!!!hôm nay vui quá.......cờ đỏ bay khắp nơi
đoàn người đổ ra đường ngày càng đông, không khí đang nóng lên trong đêm lạnh...........
Việt Nam hôm nay thi đấu quá xuất sắc.................chúng mình đi bão cổ vũ tinh thần Việt thôi....................
hôm nay vui quá..................
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeWed Dec 24, 2008 10:11 pm

hihi chào bạn toàn nhen !!!!!!!!!
p là người viết topic này đó..............tiêu đề của topic này p viết cho 1 người nhưng không có ý gì đâu........
toàn đã đọc các bài viết trong topic này chưa????????
Akkadian
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeThu Dec 25, 2008 7:40 pm

Đôi khi con người cũng phải biết Yêu... để Hận .... biết Thương ... để Nhớ ....!!
Cho nên đừng nên quá Yêu cũng đừng nên quá Thương ... Hãy để lại chút gì để Hận .. để Nhớ ......!!!!!
cutitthich_anmit
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
cutitthich_anmit

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeThu Dec 25, 2008 10:01 pm

hay hay đúng là hảo ý kiến
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeThu Dec 25, 2008 10:06 pm

làm sao biết được khi nào mình quá yêu thương 1 ai đó???????? phải chăng không thể hận nghĩa là không yêu thương ???????????

nếu có thể hận tôi sẽ hận 1 người, nếu có thể nói tôi sẽ nói 1 điều.............
chỉ là nếu tôi có thể làm được................
cutitthich_anmit
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
cutitthich_anmit

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeThu Dec 25, 2008 10:54 pm

Yêu và hận 2 cái này tồn tại song song với nhau .Không gì có thể giải thích dc tại sao có sự tồn tại của nó
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeThu Dec 25, 2008 10:58 pm

nếu không yêu sẽ hận sao ?????????
nếu là như vậy tôi ước sao thế giới này không có tình yêu..................
cutitthich_anmit
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
cutitthich_anmit

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeFri Dec 26, 2008 9:42 am

sống là để ước mơ .Cứ mơ ước những gì mình muốn
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeFri Dec 26, 2008 9:52 am

p ghét q ................
người ta đang viết bài giờ không sent được là sao ?????????? huhuhu.........
bây giờ tôi không muốn sống nữa...............tôi muốn chết cho xong .......chết cho ko phải suy nghĩ gì nữa......quá mệt mỏi rồi.......
Akkadian
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeFri Dec 26, 2008 4:57 pm

Đôi lúc sống trong thế giới này... con người ta luôn cảm thấy mình wá bé nhỏ .. vì thế đừng nên sống thế giới to lớn đó ... mà hãy sống trong thế giới của riêng mình với biết bao điều tốt đẹp xung quanh ... hãy sống và hưởng thụ cuộc sồng nào ...
_Nh0xIuPe_
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
_Nh0xIuPe_

Nam Tổng số bài gửi : 318

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeFri Dec 26, 2008 9:07 pm

tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 930492
http://360.yahoo.com/thanhtubcm
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeFri Dec 26, 2008 9:29 pm

bạn toàn nói hay quá............!!!!!!!!!tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 930492 kekeke
p tuyên bố từ nay sẽ tu ở nhà để ôn thi. koi như sống trong thế giới của mình p thôi.................uke.
phuongdung
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeMon Dec 29, 2008 9:25 pm

phuong oi
phuongdung
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeMon Dec 29, 2008 9:26 pm

dung hieu [img][/img] noi dau cua phung va noi dau do mac du da di wa nhung no da de lai trong long dung mot vet seo ko the nao xoa duoc
phuongdung
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeMon Dec 29, 2008 9:29 pm

phuong dung co gang wen nguoi do.ma hay tha long tinh cam cua minh .dung tao cho minh co hoi wan tam den nguoi ta.cung de cho minh 1% co hoi naocho doi anh ta.co gang len nha.khi gap lai tam su cung phuong
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeMon Dec 29, 2008 10:13 pm

cám ơn dung đã đọc và hiểu cho p ......cám ơn bạn
tuy rằng rất đau nhưng thời gian qua đi nó sẽ không còn đau lắm.....!!!!!!
chỉ là mỗi khi đi đến một nơi quen thuộc hoặc nhìn thấy trên đường 1 dáng người thân quen thì lại cảm thấy nhói đau .........
cứ mỗi cuối tuần, nhìn mọi người trong nhà trọ chuẩn bị đi chơi phố thì mình lại cảm thấy chạnh lòng. nghĩ rằng trước kia mình cũng từng như vậy mà????????? nhưng bây giờ ........................chỉ có 1 mình cùng chiếc máy vi tính cũ kỹ này.
cuối tuần trôi qua trong lặng lẽ với những âm thanh gõ bàn phím lạch cạch...........
noel lại càng lạnh lẽo hơn khi đôi bàn tay nhỏ bé này không có bàn tay ấm áp quen thuộc kia sưởi ấm. cái lạnh làm đông cứng cả trái tim tôi..............
một mùa noel lặng lẽ trôi qua, cũng chẳng để lại trong tôi điều gì........chỉ còn sót lại sự trống trải buồn bã..................
nếu ở đây có tuyết thì mùa noel năm nay trong lòng tôi cũng như màu tuyết vậy. trắng lắm, trắng tinh..........trắng đến độ không lưu lại bất cứ thứ gì của quá khứ 1 năm trước, của quá khứ mùa noel năm rồi......................

nỗi đau đó đối với tôi quá lớn.........làm sao tôi có thể quên nó được chứ???????
cutitthich_anmit
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
cutitthich_anmit

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeTue Dec 30, 2008 12:09 am

Không biết nói gì tình cảm phức tạp quá :L
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeTue Dec 30, 2008 12:40 pm

đâu có ai nói chuyện tình cảm đơn giản đâu nè?????? mà ai đã từng đau 1 lần mới hiểu được. chuyện tình cảm phải tự mình vượt qua thôi. đâu thể nhờ ai giúp được?????????
nếu bạn muốn giúp thì hãy an ủi tôi mỗi khi tôi buồn, ở bên cạnh tôi mỗi khi tôi cần người chia sẻ................như vậy bạn đã giúp tôi rất nhiều rồi..........
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Nam Tổng số bài gửi : 710

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeWed Dec 31, 2008 11:04 am

Bao Năm Qua Anh Đào Ao Thả Cá
Khi Anh Vắng Nhà Kẻ Khác Tới Câu
Người Câu Anh Chẳng Trách Đâu
Anh Trách Con Cá Dưới Ao Sâu Bạc Tình........ cuoi
http://diendankt.no1.vn
_Nh0xIuPe_
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
_Nh0xIuPe_

Nam Tổng số bài gửi : 318

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeWed Dec 31, 2008 12:34 pm

Kinh!!!tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 439304 thơ văn lênh láng...tràn đầy...mấy pa dạo này yêu thơ ghê ta......tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 405216 phải dùn thơ mới diễn tả hết tâm trạng ah`....tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 930492
http://360.yahoo.com/thanhtubcm
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeWed Dec 31, 2008 2:40 pm

nay mới biết bạn minh cũng yêu thơ .............kinh thật!!!!!!!!!!tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 405216
nếu minh muốn kể chuyện tình yêu bằng thơ thì giấc mơ chỉ là giấc mơ thoai...........tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 405216tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 405216
min ah bài thơ cũng hay lắm đóa.................
anh hai
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên

Nam Tổng số bài gửi : 300

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeThu Jan 01, 2009 11:34 pm

hởi thế gian tình yêu là gì ?
mà khiến con người ta ngày nào củng phải ăn cơm
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeFri Jan 02, 2009 12:30 am

hay hay ...........kekeketôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 930492
câu này nghe chí lý thật ...........tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 930492
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeFri Jan 02, 2009 2:26 pm

SỐNG TRÊN ĐỜI CẦN CÓ MỘT TẤM LÒNG. DÙ BIẾT RẰNG CHỈ ĐỂ GIÓ CUỐN ĐI…………………………………………………………………CÁI GÌ XUẤT PHÁT TỪ TRÁI TIM CŨNG SẼ ĐI ĐẾN TRÁI TIM…………………………….
cutitthich_anmit
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
cutitthich_anmit

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitimeSat Jan 03, 2009 10:55 pm

Để gió cuốn đi
Để nước cuốn trôi
Gió cuốn trôi theo mây ngàn theo thời gian
Và không chết cho dù phôi pha
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 4 I_icon_minitime

tôi ghét bạn!!!!................
Trang 4 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next