HOME 07KT2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HOME 07KT2

ĐƯA MỌI NGƯỜI ĐẾN GẦN NHAU HƠN

Trang ChínhINDEXGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

tôi ghét bạn!!!!................

Go down 
cutitthich_anmit
anh hai
_Nh0xIuPe_
_Minh Vũ_
thanh phuong
9 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giảThông điệp
_Nh0xIuPe_
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
_Nh0xIuPe_

Nam Tổng số bài gửi : 318

tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeFri Nov 28, 2008 8:52 am

uh , nhảy xuống có Hà Bá đợi mày xuống chơi cùng đó, đâu có buồn đấu.....kakaka
http://360.yahoo.com/thanhtubcm
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeFri Nov 28, 2008 1:01 pm

uh` cám ơn pạn quốc nhiều nha!!!!!!! khi nào p buồn sẽ làm theo lời khuyên của quốc!!!!!!! nhưng p ko biết đường đi qua đó. có pạn nào tình nguyện đi cùng p không ???????????tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 930492
có thể rủ pạn quốc đi cùng không ???????? tới đó chơi với hà bá chung với p ha.........tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 405216
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Nam Tổng số bài gửi : 710

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeFri Nov 28, 2008 1:34 pm

kekeke... hoặc ra kầu thị nghè...hay cầu kiệu gì đó....nhảy xuống đó tắm trắng luôn...vừa giải quyết nỗi buồn... và lại có thể làm cho làn da của mình thêm trắng hơn.. kekeke xauho
http://diendankt.no1.vn
cutitthich_anmit
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
cutitthich_anmit

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeFri Nov 28, 2008 6:35 pm

trang cai dau cua may .Nhay xuong ma con song co nc thanh dan chau phi luon .Tinh hinh la tuan sau sang la phai len truong bat tay vao hoc quy hoach tuyen tinh va vo lop petruc hoc luon .Uhm hum nao p buon cu goi dt cho q 2 dua di nhau
anh hai
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên

Nam Tổng số bài gửi : 300

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeFri Nov 28, 2008 8:29 pm

sao chỉ có hai đứa ah
định đánh lẻ khổng ru anh em ah
thật là kì quá đi thôi
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeFri Nov 28, 2008 9:23 pm

không cần mấy pạn nhắc, nhóm p đã học nhóm từ tuần trước rồi!!!!!!!!!!
khi nào p buồn sẽ rủ q đi nhậu nhen!!!!!!!!!!!
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeFri Nov 28, 2008 11:17 pm

thế có rủ Minh đi ko hả Phương...hay là lúc nào mà Phương vui nhớ rủ Minh đi nhé.. uke.. battay
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 29, 2008 12:07 am

uh đồng ý với minh luôn!!!!!!!!!!!!! nhưng đi nhậu với p mà như hôm sinh nhật chung ấy là không được đâu đấy!!!!!!!!!!!!tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 930492
vì tàn tiệc sinh nhật hôm ấy pạn q rất tỉnh táo nên p sẽ rủ pạn q đi cùng, kòn bạn minh thì............................tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 926726cũng rủ luôn để giúp đỡ bạn nâng cao đẳng cấp chứ phải không minh?????????
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 29, 2008 9:17 am

những ngày qua tôi đang tập quên anh. tôi đang cố gắng tỏ ra lạnh lùng với anh, tỏ ra không quan tâm gì đến anh nữa nhưng sao khi nghe điện thoại của anh tôi lại khoc nhiều như vậy ?????????????

anh vừa gọi cho tôi nhưng không phải số điện thoại của anh, tôi chợt nghẹn ngào khi nhận ra tiếng của anh. tôi đã cố gắng để tiếng của tôi không bị nhòe đi............

tôi nghĩ tôi đã thoát khỏi anh rồi.................tôi đau quá!!!!!!!!!!!
cutitthich_anmit
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
cutitthich_anmit

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeSun Nov 30, 2008 8:08 pm

Và cơn mưa mưa rồi sẽ tan theo trên trời đầy nắng gió giọt mưa ngâu hay là nước mắt ai nhớ nhau chuyện tình yêu như là những cơn mưa trên trời đầy nắng gió .Để trên mi Phương bây giờ ướt đẫm mưa ngâu .P nên biết lúc nào cần giữ cái gì và lúc nào không giữ cái gì cố lên .Phương muốn huấn luyện mày kìa minh ơi Kkekekeke
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeSun Nov 30, 2008 10:18 pm

sặc...P huấn luyện tao kái gì...nếu là tửu lượng thì chưa biết ai hơn ai đâu nhé...

nếu như hum nọ mà so sánh là ko được... vì tao uống gấp 2 3 lần P ...nên đuối trước là phải...kekeke...

tiếp tục kâu chuyện...>>>> battay
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeMon Dec 01, 2008 8:30 am

tôi đã không còn hy vọng vào tình yêu nhưng chính tình yêu lại mang đến cho tôi hi vọng!!!!!!!!!!
tôi không biết nên yêu hay nên hận????????????
cutitthich_anmit
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
cutitthich_anmit

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeMon Dec 01, 2008 8:27 pm

Nếu không còn hy vọng thì đừng có hy vọng .Sống là sống = ước mơ chư không phải là hy vọng
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeMon Dec 01, 2008 10:09 pm

sẽ sống bằng ước mơ nhưng không thể không hy vọng?????????? vậy có mâu thuẫn lắm không ?????????
lại sắp đến noel nữa rồi. mọi người háo hức chuẩn bị cho một đêm noel thật rực rỡ, không khí nhộn nhịp thật. mọi người yêu noel. tôi đã từng yêu noel, yêu không khí tất bật chuẩn bị cho noel, yêu cái không khí lành lạnh này..............
bây giờ không khí lạnh của noel đã khiến tôi lạnh lùng với mọi thứ xung quanh tôi. tôi nghĩ tôi vẫn yêu noel nhưng không phải là tình cảm nồng nàn như lúc trước mà là một thứ tình cảm lạnh lẽo đơn côi. tôi yêu noel có lẽ vì noel cũng lạnh giống như tôi...........!!!!!
chúc các bạn của tôi cảm nhận được hơi ấm trong tiết trời lành lạnh này !!!!
GIÁNG SINH AN LÀNH!!!!!!!
cutitthich_anmit
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
cutitthich_anmit

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeWed Dec 03, 2008 9:50 pm

Tại sao người ta lại chúc giáng sinh an lành là để cho tâm hồn bình thản .cứ sống bằng những thứ mình đang có
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeWed Dec 03, 2008 9:57 pm

tôi đang sống bằng những thứ tôi đang có!!!!!!!!!!!!
tôi đang có bạn bè bên tôi, tôi đang có ước mơ, tôi đang có lớp học. bây giờ tôi nhận ra toii có nhiều thứ thật..............
tôi cũng là 1 người hạnh phúc.............?????????
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeThu Dec 04, 2008 9:31 pm

Đừng chạy trốn mà hãy tìm đến tình yêu, đó là niềm hạnh phúc nhất của bạn.Đừng chờ đợi những gì bạn muốn mà hãy đi tìm kiếm chúng. Đừng từ chối nếu bạn vẫn còn cái để cho. Đừng ngần ngại thừa nhận rằng bạn chưa hoàn hảo. Đừng e dè đối mặt thử thách. Chỉ khi thử sức mình, bạn mới học được can đảm. Đừng đóng cửa trái tim và ngăn cản tình yêu đến chỉ vì bạn nghĩ không thể nào tìm ra nó. Cách nhanh nhất để nhận tình yêu là cho, cách mau lẹ để mất tình yêu là giữ nó quá chặt, cách tốt nhất để giữ gìn tình yêu là cho nó đôi cánh tự do.
cutitthich_anmit
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
cutitthich_anmit

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeSun Dec 07, 2008 12:57 am

Người không vì mình Trời tru đất diệt
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeSun Dec 07, 2008 9:10 am

nói như q vậy có quá ích kỉ không ????p không dám phán xét một ai cả nhưng theo p mình nên vì mọi người!!!!!!!!!
đôi khi vô tình mình để hạnh phúc của mình vụt khỏi tầm tay, đôi khi hạnh phúc đến với mình nhưng vì mình mà nó lại ra đi. có lẽ tôi đã để hạnh phúc và niềm vui của tôi vụt khỏi tầm tay tôi!!!!!!!
tôi yêu kt2, yêu mọi người và yêu cả bạn nữa.........!!!
_Nh0xIuPe_
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
_Nh0xIuPe_

Nam Tổng số bài gửi : 318

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeSun Dec 07, 2008 10:54 am

ah cái câu người không vì mình Trời tru đất diệt là có nha, cũng đúng đó, những nếu gặp phải những tình huống cần tình cảm và sự cảm thông thì ta nên nghĩ đến người khác 1 chút, hì......Còn tình huống khi nào cần sự cảm thông thì gặp bối cảnh lúc đó ta sẽ nhìn ra thoy...HAVE FUN...
http://360.yahoo.com/thanhtubcm
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeSun Dec 07, 2008 11:42 am

p thấy câu nói đó tàn nhẫn quá!!!!!!!! có thể chưa gặp trường hợp đó nên p chưa hiểu được nỗi lòng đó...........
để p cố gắng hiểu nhen ............
cutitthich_anmit
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
cutitthich_anmit

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeSun Dec 07, 2008 7:01 pm

uhm cố gắng hiểu đi một ngày nào đó trong 1 thời điểm nào đó tại một không gian nào đó p sẽ thấy câu nói này là đúng
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeSun Dec 07, 2008 7:07 pm

nhưng nếu làm theo câu nói của q thì người ta có ghét mình không???????
nếu như vậy mình có được koi là 1 người tốt???????
p mâu thuẫn nhiều quá q ơi...!!!!!
cutitthich_anmit
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
cutitthich_anmit

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeSun Dec 07, 2008 7:13 pm

làm những gì mình muốn và những gì mình nghỉ .Đôi lúc thì cũng có sai thật đấy nhưng mình không hối hận
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitimeSun Dec 07, 2008 7:19 pm

q biết điều đó không ?????có thể nói cho p biết dc ko??????
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ - Page 2 I_icon_minitime

tôi ghét bạn!!!!................
Trang 2 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next