HOME 07KT2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HOME 07KT2

ĐƯA MỌI NGƯỜI ĐẾN GẦN NHAU HƠN

Trang ChínhINDEXGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

tôi ghét bạn!!!!................

Go down 
cutitthich_anmit
anh hai
_Nh0xIuPe_
_Minh Vũ_
thanh phuong
9 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giảThông điệp
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

tôi ghét bạn!!!!................ Empty
Bài gửiTiêu đề: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeThu Nov 06, 2008 10:36 pm

hôm nay đi chơi chung với bạn tôi không hiểu tại sao lại cảm thấy ghét bạn đến vậy?
tôi nghĩ tôi phải ghét bạn thật nhiều, thật nhiều! tôi cũng mong bạn cũng sẽ ghét tôi. ghét tôi và không muốn nhìn thấy tôi nữa. như vậy sẽ tốt hơn cho tôi, nếu không làm như vậy có lẽ tôi sẽ mến bạn mất!!!.............. tôi sợ điều đó, tôi sợ tôi sẽ mến bạn. tôi chỉ muốn trở thành 1 người bạn của bạn thôi. một người bạn tốt như lời bạn đã nói với tôi. khi tôi buồn nhất thì bạn xuất hiện tâm sự cùng tôi, kể chuyện cho tôi nghe, và một điều quan trọng nhất đối với tôi là bạn đã làm tôi cười khi tôi buồn. lúc trước mỗi khi tôi buồn đều có 1 người ở bên cạnh kể chuyện cho tôi, nói chuyện cùng tôi để tôi không còn cảm thấy buồn nữa nhưng bây giờ chính người đó lại làm tôi rất buồn, bạn đã ở bên tôi lúc này làm cho tôi cười. có lẽ chính vì điều này đã làm tôi mến bạn.
hôm nay tôi mới biết rằng tôi đã mến bạn thật rồi! nhưng tôi chỉ muốn là 1 người ban tốt của bạn thôi vì tôi biết bạn cũng chỉ xem tôi là 1 người bạn bình thường như những người khác thôi. vì vậy bắt đầu từ hôm nay tôi sẽ ghét bạn. tôi nghĩ làm như vậy tôi sẽ không mến bạn nữa và bạn cũng sẽ mãi xem tôi như 1 người bạn! một người bạn tốt của tôi.
tôi cám ơn người bạn tốt đã làm tôi cười mỗi khi tôi buồn bã, đã làm tôi nhận ra chính con người tôi, đã làm cho tôi biết điều gì là quan trọng đối với tôi bây giờ.
chúc cho người bạn của tôi luôn vui vẻ và hạnh phúc!
mãi mãi là một người bạn tốt của tôi nhé?....!!!
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeSun Nov 09, 2008 6:21 pm

Trong cái lạnh lẽo của đêm, tôi không thể nào chợp mắt. Hình ảnh của anh cứ lởn vởn trong đầu tôi. Tôi đã vùi đầu vào công việc, vào học hành để quên anh, để quên những kỷ niệm…

Đi dưới con đường quen thuộc, tôi bỗng nhớ anh kinh khủng. Mỗi lần tôi và anh đi dưới con đường này, đôi bàn tay bé nhỏ, lạnh lẽo của tôi lại được anh sưởi ấm.

“Cô bé! Sao tay em lạnh vậy? Lạnh như trái tim em vậy đó…”. Tôi chỉ cười và im lặng nhìn anh. Có lẽ anh hiểu. Từ khi có anh bên cạnh, khối băng tồn tại trong con người tôi đang dần dần tan chảy. Trái tim tôi dần ấm lên và đập thổn thức.

Tôi còn nhớ như in câu nói của anh: “Cô bé! Em không thể thoát khỏi tay anh đâu…”. Đúng rồi! Làm sao em có thể thoát khỏi bàn tay ấm áp của anh được. Em tin bàn tay giá lạnh của em sẽ được anh che chở, sưởi ấm. Thế mà giờ đây, em đã tự thoát khỏi bàn tay của anh. Tại sao em lại thoát khỏi tay anh dễ dàng như vậy nhỉ? Ừ, em đã thoát khỏi anh, thoát khỏi cả cái vòng tay chỉ muốn ôm chặt em vào lòng vì anh sợ mất em.

Chẳng phải anh đã nói vậy sao? Thế mà giờ đây chúng ta đã xa nhau. Thật nhẹ nhàng và đơn giản quá anh nhỉ?…

Tôi nhớ có những buổi đêm tôi và anh đi dạo. Chẳng hiểu sao anh lại bị lôi cuốn bởi cây ngọc lan bên đường. Chẳng hiểu từ bao giờ ngọc lan đã trở thành biểu trưng cho tình yêu của tôi và anh. Mỗi lần ngửi thấy mùi hoa ngọc lan, anh lại nhớ đến tôi. Anh thường gửi tin nhắn kèm theo một câu quen thuộc “mùi ngọc lan làm anh nhớ nhớ một ai đó…".

Chính vì những tin nhắn này khiến tôi đâm ra say mê mùi hoa ngọc lan - một mùi hương êm dịu và ngọt ngào, ngọt như chính tình yêu của tôi và anh vậy. Tôi cứ ngỡ mình sẽ nếm vị ngọt này mãi mãi, nhưng nào ngờ tất cả chỉ là sự ảo tưởng.

Tôi biết anh không phải là của tôi và chưa bao giờ là của tôi. Tôi đã cố gắng quên hết mọi chuyện. Tôi đã bỏ qua lòng tự trọng của một người con gái đầy kiêu hãnh, chấp nhận đứng bên lề cuộc đời anh chỉ để biết rằng anh vẫn khỏe mạnh, anh vẫn đầy tự tin, đầy năng lực để đạt được mong muốn lớn nhất trong đời anh.

Ngày sinh nhật của tôi, người mà tôi mong chờ nhất là anh. Thế mà chẳng thấy bóng dáng anh đâu. Tôi đã tự dối lòng mình. Tôi luôn tự nhủ rằng: “Anh sẽ đến, anh sẽ đến…”. Rồi cũng chẳng thấy bóng dáng anh đâu cả. Tôi đang từng ngày từng giờ quên hết mọi chuyện, đang cố níu kéo 1% niềm tin ít ỏi còn sót lại. Tại sao anh lại…

Con đường này sao hôm nay trở nên lạnh lẽo, xa lạ quá! Một mùi hương là lạ thoảng qua. À, thì ra là ngọc lan. Hôm nay hương ngọc lan khác thật. Nó đắng quá. Đắng như ly rượu tôi đã cố uống trong ngày sinh nhật. Đắng như tình yêu của tôi và anh vậy…
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Nam Tổng số bài gửi : 710

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeMon Nov 10, 2008 10:22 am

Con đường này sao hôm nay trở nên lạnh lẽo, xa lạ quá! Một mùi hương là lạ thoảng qua. À, thì ra là ngọc lan. Hôm nay hương ngọc lan khác thật. Nó đắng quá. Đắng như ly rượu tôi đã cố uống trong ngày sinh nhật. Đắng như tình yêu của tôi và anh vậy
http://diendankt.no1.vn
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeTue Nov 11, 2008 11:37 pm

hôm nay đi chơi cùng các bạn, kí ức về anh lại trở về nguyên vẹn và rõ rệt trong tôi. tôi đã khóc, đã khóc vì nhớ anh.......!mỗi lần nhớ anh tôi thường dạo ngang qua những con đường mà tôi và anh đã từng đi qua, đã từng có với nhau những kỉ niệm êm đềm! nơi tôi có thể đến mỗi khi nhớ anh la nhà thờ đức bà. nơi đây làm tôi nhớ đến anh, làm tôi có cảm giác anh đang ở gần tôi, làm tôi yêu hơn thành phố này và làm lòng tôi se thắt lại mỗi khi có 1 cơn gió thổi qua.
tôi và anh xa nhau thật dễ dàng, thật nhẹ nhàng tựa như cơn gió vô tình thổi tung những bông hoa bồ công anh vào bầu trời vô tận vậy! nhẹ nhàng đến mức tôi cứ ngỡ mình đang ngủ mơ. nhưng đây là 1 giấc mơ có thật, giấc mơ về hoa bồ công anh bị gió thổi đi thật xa và sẽ không bao giờ trở về khoảng trời yêu dấu lúc xưa nữa!
một mình tôi, một khoảng trời phẳng lặng và nỗi nhớ anh thật sâu lắng....................!!!!
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeThu Nov 13, 2008 12:16 am

Khi tôi khóc chưa chắc tôi đã buồn Khi tôi cười chưa chắc tôi đã vui Cuộc đời tôi sống toàn là nước mắt Người tôi hận chính là người tôi yêu.
_Nh0xIuPe_
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
_Nh0xIuPe_

Nam Tổng số bài gửi : 318

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeThu Nov 13, 2008 12:18 pm

Et, gê thật!!!,P làm mấy bài làm T mún rơi nước mắt,hiz.....,cảm động quá..... thix nhất câu "Người tôi hận chính là người tôi iu", Y_Y
http://360.yahoo.com/thanhtubcm
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeThu Nov 13, 2008 12:35 pm

p ko biết nói chuyện với ai nên vào dd nói chuyện với chính mình thôi! có lẽ như vậy lại hay
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeThu Nov 13, 2008 3:44 pm

uh`...giá như mọi người có thể thông cảm hết cho Phương nhỉ... nghi

"Khi tôi khóc chưa chắc tôi đã buồn Khi tôi cười chưa chắc tôi đã vui" nhoem

vậy là lúc nào Ph khóc là lúc Ph vui đúng ko..vậy là M đã biết thêm 1 điều về Ph rồi... hì hì hì haha

...chúc Ph có 1 tình yêu đẹp...
yeuroi
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeThu Nov 13, 2008 5:38 pm

thaks minh nhiu nha! khi nào muốn nói chuyện p sẽ vào dd nói chuyện với các bạn nha?
những bài p viết chỉ là một thoáng buồn trong lòng thôi không có gì đáng chú ý đến!
p không phải là người vô tâm và cũng không phải là người lạnh lùng, p chỉ không biết thể hiện như thế nào thôi, các bạn đừng trách nha.
sắp noel rồi! chúc các bạn có 1 đêm noel thật vui vẻ và hạnh phúc bên người thân yêu!
anh hai
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên

Nam Tổng số bài gửi : 300

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeThu Nov 13, 2008 9:11 pm

hay câu chúc này hay nè
bởi vì noel lạnh nè ngồi bên người yêu vô cùng là hạnh phúc
heeeeeeeeeeeee
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeFri Nov 14, 2008 12:18 am

cái lạnh của mùa noel đã len lỏi vào từng con đường, vào từng ngõ nhỏ và len lỏi vào trong lòng người nữa. nhớ mùa noel trước tôi đã thật hạnh phúc, thật ấm áp!!!......... tôi đã từng rất yêu cái không khí se lạnh này nhưng sao bây giờ tôi sợ nó quá! co lẽ nó làm tôi nhớ về kỉ niệm trước kia.
nhớ phút ấy đôi mình tay trong tay đi cùng nhau dưới hàng cây!!!!!!!!!!!!!!!
tôi sợ noel, tôi rất sợ............................mùa noel sắp đến, cái không khí se lạnh này làm tôi đau quá.......!!!
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeSat Nov 15, 2008 10:27 am

"mùa noel sắp đến, cái không khí se lạnh này làm tôi đau quá.......!!!"

Ph à... ko đau vì rất đau...noel năm nay bận đi học rồi...nên chắc kũng ko # ngày thường là mấy.. hì hì hì... xauho
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeSat Nov 15, 2008 11:08 am

học thì vẫn học nhưng lạnh thì vẫn lạnh chứ???!!!!!!!!!!!!!!!!!
cảm thấy không lạnh không đau khó lắm, không phải nói không đau là sẽ không đau đâu????
nếu nói không nhớ thì sẽ quên được có lẽ p đã nói hàng trăm lần rồi !!!!!!
nhưng khó quá không làm sao quên được. thật là buồn khi mỗi ngày đều online, đều gặp nhau trên mạng nhưng chẳng ai nói với ai lời nào cả. cứ như 2 người xa lạ không hề quen biết.
nếu là bạn thì bạn có thể bình thường được không? nếu là bạn thì bạn có thể coi như là không thấy người ấy không?
p không làm được điều đó. đã từng cố gắng nhưng khó quá!!!!!!!!
tất cả mọi chuyện cứ như vừa xảy ra hôm qua vậy....................
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeSun Nov 16, 2008 9:38 am

sau khi xảy ra bao nhiêu chuyện như vậy liệu rằng tôi còn có thể tin vào tình yêu ???????????????
các bạn có thể cho tôi 1 lời chia sẻ chân thành??!!!!!!!! tôi cần các bạntôi ghét bạn!!!!................ 556496
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeSun Nov 16, 2008 3:45 pm

tôi vừa gặp anh trên mạng. bạn không biết tôi đã vui đến mức nào khi được online cùng anh đâu!!!!!!!!!! và rồi tôi đã lấy hết can đảm, lấy 1% hi vọng cuối cùng trong tôi ra để hỏi anh???!!!!!! tôi hỏi tình cảm của anh đối với tôi là như thế nào, có còn thiết tha như ngày 2 đứa mới yêu nhau nữa không. tôi đã phải cố gắng lắm mới có thể hỏi anh như vậy nhưng tại sao anh đáp lại tôi chỉ là 1 câu nói thật vô tâm "tùy em muốn nghĩ sao thì nghĩ" và tôi cung không còn biết phải nghĩ như thế nào nữa
bây giờ tôi phải nghĩ gì và làm gì đây????????????? hàng ngàn câu hỏi hiện ra trong đầu tôi nhưng tôi không biết câu trả lời là gì cả!!!!!!!!!!!
tại sao anh cứ đánh đố tôi như vậy chứ????? tại sao vậy anh ??????? tại sao ???................................sao không nói thẳng với em một câu cho lòng thấy nhẹ nhõm????
ừ thì mình chia tay, ừ thì mình là bạn của nhau thôi em nhé!!!!! tại sao anh không nói????...........
có phải em cố chấp lắm phải không ???.......câu trả lời mọi người đều biết nhưng chỉ có mình em như thơ ngây giả vờ như không biết vậy!!!!!!! em muốn anh hãy 1 lần nói cho em biết có thật là mình xa nhau ???????
đừng bắt em phải tự trả lời những câu hỏi của em!!!!!!
tôi đã gửi cho anh 1 tin nhắn "nếu em xa anh thì anh có giữ em lại không hả anh ?"
tôi đã chờ đợi tin nhắn của anh, trong tôi bây giờ chỉ còn lại 1% hy vọng!!!!!!!!!!! tôi sẽ chờ anh đến bao giờ đây ???..........
hay là cứ im lặng và mình xa nhau thật nhẹ nhàng???????........ có lẽ như vậy tôi sẽ không đau.................
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeWed Nov 26, 2008 1:41 pm

kekeke bạn Phương viết hay ghê ta... battay

mình đọc mà cứ ngỡ như là mình trong đó....

hì hì hì... xauho xauho

:28:KỈ NIỆM BÀI VIẾT THỨ 500ngaiqua
cutitthich_anmit
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
cutitthich_anmit

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeWed Nov 26, 2008 6:48 pm

Tinh yeu sao mang lai trai dang.Tinh nguoi sao mang lam thuong dau .Hay co vuot qua nhung ji minh phai vuot qua .Dung nen ghet bo ai ca vi get ai do cung chinh la ghet chinh minh
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeWed Nov 26, 2008 8:23 pm

thanks mấy bạn đã chia sẻ với p nha!!!!!!!!!!!!!!mai mốt p sẽ viết nhiều bài nữa các bạn thường xuyên ghé thăm nha hihihihihi...................
những khi trời mưa ngồi 1 mình thì lại nhớ đến 1 người, hoặc chỉ cần nghe lại một bài hát quen thuộc đã làm tôi nhớ về những ngày trước, một nỗi nhớ da diết nhưng không thể khóc được. giá mà khóc được có lẽ sẽ không buồn nữa, sẽ không nhớ nữa..............................................
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeWed Nov 26, 2008 10:56 pm

những lúc nhớ nhung như vậy... Minh khuyên Phương nên chạy ra tiệm làm vài chai Sài gÒN Đỏ là leluoi ...lại vui tươi hồn nhiên như cô tiên ấy mà... hì hì hì battay
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeThu Nov 27, 2008 7:03 am

xem ra minh hiuể bạn nhỉ??????????????? đúng rồi mỗi khi buồn là cứ ra quán kêu một két sài gòn đỏ rùi tự xử ha!!!!!!!!!!!!!!!! nhưng minh co biết khi say rồi mới nhận ra mình không thể quên ?????????????????????????
_Nh0xIuPe_
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
_Nh0xIuPe_

Nam Tổng số bài gửi : 318

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeThu Nov 27, 2008 9:45 am

Minh đưa ra ý kiến tầm bậy... kakakaa......lấy rượu giải sầu còn sầu thêm.......mày ma khi say rồi dám làm mấy cái chiện động trời lắm ....^^
http://360.yahoo.com/thanhtubcm
NguoiDep_kt2
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
NguoiDep_kt2

Nữ Tổng số bài gửi : 186

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeThu Nov 27, 2008 9:57 am

trời........................làm chiện động trời là chiện gì vậy chú Pu...................chứ nguoidep đầu óc trong sáng như thế này làm sao mà hiểu được mấy chuyện đó trời........................giải thích cho nguoidep đi............
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeThu Nov 27, 2008 10:55 am

kekeke ừ .. giải thik cho tao nghe nào... nghi

chứ tao...là người của nhà nước... đầu óc trong sáng... ko hiểu mấy kái đó,... kekekeke xauho xauho xauho
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeThu Nov 27, 2008 12:10 pm

bạn pu là hiểu tâm trạng chung nhất đóa..........
các bạn cứ nghĩ đơn giản chuyện động trời đó là lấy gối đập vào đầu để tự tử hoặc là nhảy xuống sông hoặc là uống thuốc ngủ hoac kinh khủng hơn là thắt cổ chết........................... rất nhiều chuyện động trời khác ma p chưa kịp nghĩ ra
nhưng đại khái là như vậy đó đúng không bạn pu ???????????
bạn minh chỉ được kái xúi dại thôi!!!!!!!!!!!!!!
cutitthich_anmit
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
cutitthich_anmit

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitimeThu Nov 27, 2008 11:36 pm

bua nao buon quoc bay cho cay nay het buon ne .Lay xe chay ra cau thu thiem .Dung tu tren cau nhay xuong cai tum? het buon
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tôi ghét bạn!!!!................   tôi ghét bạn!!!!................ I_icon_minitime

tôi ghét bạn!!!!................
Trang 1 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5  Next