HOME 07KT2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HOME 07KT2

ĐƯA MỌI NGƯỜI ĐẾN GẦN NHAU HƠN

Trang ChínhINDEXGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !

Go down 
thanh phuong
$ÔngNội*KT2$
cutitthich_anmit
o0o_peboo_o0o
NguoiDep_kt2
chi2_lamtac
ngocxit
hanah_ke0b0ng
yen_vuong89
_Nh0xIuPe_
anh hai
_Minh Vũ_
16 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeSun Dec 07, 2008 9:18 am

tình yêu không giới hạn khoảng cách và không gian. chỉ cần 2 người yêu nhau , tâm hồn họ sẽ luôn ở bên nhau bất kể xa nhau cách mấy.
một câu chuyện p đã biết về mối tình như thế và kết thúc của mối tình là 1 đám cưới thật hạnh phúc.
một tình yêu chân chính sẽ không vì bất cứ lý do gì mà tan vỡ, hai người yêu nhau đâu cần nói ra lời yêu thương???????? chỉ cần tâm hồn họ thuộc về nhau, ánh mắt trao cho nhau những lời yêu. chỉ cần như thế thôi họ đã không bao giờ xa nhau rồi!!!!!!!
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Nam Tổng số bài gửi : 710

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeSun Dec 07, 2008 10:35 am

nhắc lại kâu này 1 lần nữa...

Có mốc thang để tính như thế này... nếu yêu nhau 5 năm thì mức độ rủi ro rất cao... yêu nhau 3 năm trở xuống là tương đối còn 2 năm thì it rủi ro hơn... khakha
http://diendankt.no1.vn
_Nh0xIuPe_
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
_Nh0xIuPe_

Nam Tổng số bài gửi : 318

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeSun Dec 07, 2008 10:50 am

tao không hiểu cái rủi ro của mày là j`, giải thích tao nghe cái mà theo tao nghĩ thởi gian yêu càng lâu thì càng khó có thể break, iu lâu sẽ hỉu nhau hơn vì vậy tránh được những hỉu lầm và dễ thông cảm cho nhau hơn ^^... con neu da den muc phai chia tay thi co le da co 1 chuyen j do khung khip da xay ra....=,=
http://360.yahoo.com/thanhtubcm
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeSun Dec 07, 2008 11:02 am

tao đọc trên báo thấy có người nói vậy..nghĩa là phóng viên hỏi người đó là..tại sao vừa mới iu nhau được 1 năm mà đã cưới rồi...thì người đó trả lời như vậy...và cụ thể nhân vật đó chính là diễn viên VIỆT ANH..diễn viên chính trong CHẠY ÁN..nên mai sau tao cũng học tập theo như vậy... 24 tuổi lấy vợ...kekekeke thiknhau
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeSun Dec 07, 2008 11:48 am

thế năm nay minh bao nhiu tuổi nhỉ??????????? sao mà tính xa xôi thế hở minh ????
bây giờ nghĩ mấy chuyện cưới xin thì sớm quá............
NguoiDep_kt2
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
NguoiDep_kt2

Nữ Tổng số bài gửi : 186

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeSun Dec 07, 2008 5:08 pm

nguoidep cung nghi la nen yeu nhau it thui...................chac 2-3 nam la cuoi................vi neu nhu ma cuoi vo khong cuoi lien tay thi lam ke nhin ngo...........rui lai mat vo nhu choi.....................
yeu vua thui de yeu lau qua bi het nhau rui cuoi ve con gi de ma tim hieu nua dau.....................dung khong ne`...............mat vui.............
con bay gio chu Minh nha minh dang mo ve gia dinh va nhung dua tre rui`
cutitthich_anmit
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
cutitthich_anmit

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeSun Dec 07, 2008 7:17 pm

Nói như p vậy thì người ta nói câu xa mặt cách lòng để làm j .Khoảng cách cũng ảnh hưởng tới tình yêu đó minh ah
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeSun Dec 07, 2008 8:12 pm

xa mặt cách lòng là chính xác rồi... yeuemko

kòn tình hình là ko có gì thay đổi thì 5 năm nữa M sẽ cưới vợ...kekeke..nghĩa là 24 tuổi đó...rồi sau này con anh vào đại học thì con các chú mới tốt nghiệp mẫu giáo nhé..kekekeke đùa thôi....biết đâu Người đẹp hay CUtít lại trước mình thì sao... ai biết được... cuoi
$ÔngNội*KT2$
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
$ÔngNội*KT2$

Nam Tổng số bài gửi : 185

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeMon Dec 08, 2008 10:23 pm

Cũng đúng !! nếu thật sự thương nhau thì làm sao cũng ko thể thay đổi đc, những cuộc tình trên 1 năm mà chia tay, hay là tình iu của họ chưa thật sự gắn kết thành vợ thành chồng. cái này thì đáng tiếc thật!! nghi
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeTue Dec 16, 2008 7:59 am

bây giờ có 1 kâu hỏi thế này..mọi người trả lời dùm nhá.... battay

nếu 1 cuộc tình chia tay..thì kách kết thúc là nào là hợp lý nhất...có nghĩa là 2 người lại trở về bạn bè hay thế nào.... nghi
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeTue Dec 16, 2008 9:29 am

tốt nhất là 2 người lại là bạn bè như lúc trước nhưng để làm dược vậy khó lắm!!!!!!!!!!!!!!
kai1 đó còn phụ thuộc vào nhìu yếu tố lắm..........................
NguoiDep_kt2
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
NguoiDep_kt2

Nữ Tổng số bài gửi : 186

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeTue Dec 16, 2008 10:01 pm

dung rui do............................tot nhat la nen lam ban be....................nhung de tro thanh ban be nhu binh thuong thi rat la kho.......................
co nhiu nguoi nghi rang............................neu khog la nguoi yeu thi se la la thu`....................dieu do moi nguoi nghi sao
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeTue Dec 16, 2008 11:58 pm

đó là vì quá yêu nên sẽ thành hận .............việc không yêu nữa mà làm bạn rất khó khăn, không thể nào đối diện với người mình yêu thương mà lại bình thường như bạn bè được. không thể nào cười nói vui vẻ hồn nhiên khi nhìn người mình yêu thương đi bên 1 người khác................
boy lớp mình cho ý kiến đi chớ???????????? sao im re vậy ????????????
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeWed Dec 17, 2008 7:29 am

thì đây...!!! yeuroi

ko yêu nữa thì anh cho nghỉ luôn...kekekekeke....nghỉ..nghỉ ..nghỉ.... tucqua2 tucqua2 tucqua2
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeWed Dec 17, 2008 7:33 am

nói như ông minh thì có mà chết ah?????????????Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 140391nế nói và làm có thể như nhau thì mọi chuyện sẽ đơn giản hơn gấp tỷ lần oài.....................
p là p không thể chấp nhận ý kiến của minh đâu nhá......................
còn boy nào cho ý kiến nữa đi chớ????????????????Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 657534
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeWed Dec 17, 2008 7:41 am

ủa ko chấp nhận hả...nhưng bây giờ sự thật là như vậy nhiều lắm... cuoi
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeWed Dec 17, 2008 5:44 pm

ê ông minh kia !!!!!! sao mà ông lắm chiện thế hả????????????
nói như minh thì bi giờ chẳng còn chuyện tình Romeo và Juliet oài..............
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeWed Dec 17, 2008 6:07 pm

kekeke..bây thời là đại công nghệ thông tin...làm gì còn ROMEO và JULIET nữa...cũng vì ko có phương tiện liên lạc nên 2 người đó mới ko gặp được nhau đấy... cuoi

à bây giờ có câu hỏi thế này...nghi

Nếu một ngày nào đó , người bạn yêu hỏi bạn rằng " chẳng nhẽ có người yêu rồi thì không được thik người khác sao ? " , bạn nghĩ gì ?
$ÔngNội*KT2$
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
$ÔngNội*KT2$

Nam Tổng số bài gửi : 185

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeWed Dec 17, 2008 7:24 pm

mà nguoidep nói zậy cũng có có phần đúng nhưng ko đúng hoàn toàn!! có gì mà ko giải quyết đc kia chứ ..... chuyện gì rùi cũng có thể giải quyết đc... nghi

Còn như chú Minh hỏi: theo tớ " thích" là 1 chuyện, "iu" là một chuyện, theo chú Minh thích=iu à??? zậy thì còn phải suy nghĩ lại.... dauroi
chi2_lamtac
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2
chi2_lamtac

Nữ Tổng số bài gửi : 58

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeSun Dec 21, 2008 9:45 am

y da ! câu hỏi này hay đấy chú minh ah!theo chi nếu mà ng yêu hỏi vậy chi trả lời rằng cho phép thích ng khác đómuốn thích ai thì thích.con viêc ko yêu nhau thì làm bạn cũng tốt ko làm bạn thì làm người dưng coi như ko quen biết nhau cho xong khỏi ai phiền ai.đơn giản như đan giởn
maiquocbao
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1
maiquocbao

Nam Tổng số bài gửi : 8

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeFri Feb 13, 2009 7:46 am

_MinaKlen_ đã viết:
chuyển chủ đề khác nhá :
Bạn có tin rằng có 1 tình yêu qua MẠng ko ? lol!

tin chứ yeuroi
http://360.yahoo.com/quocbaomai
maiquocbao
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1
maiquocbao

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeFri Feb 13, 2009 7:49 am

thanh phuong đã viết:
tình yêu không giới hạn khoảng cách và không gian. chỉ cần 2 người yêu nhau , tâm hồn họ sẽ luôn ở bên nhau bất kể xa nhau cách mấy.
một câu chuyện p đã biết về mối tình như thế và kết thúc của mối tình là 1 đám cưới thật hạnh phúc.
một tình yêu chân chính sẽ không vì bất cứ lý do gì mà tan vỡ, hai người yêu nhau đâu cần nói ra lời yêu thương???????? chỉ cần tâm hồn họ thuộc về nhau, ánh mắt trao cho nhau những lời yêu. chỉ cần như thế thôi họ đã không bao giờ xa nhau rồi!!!!!!!

cái này nếu nói về lý thuyết, thì hoàn toàn đúng trường hợp cả hai luôn 1 lòng và luôn nghĩ đến nhau. Nhưng trên thực tế, là 1 sự thử thách cho cả 2, thử thách về lòng quyết tâm và kiên nhẫn (nếu khoảng cách và không gian là 2 bức tường đôi). Vì thế, còn tùy vào cả 2 mà thôi... thiknhau
maiquocbao
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1
maiquocbao

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeFri Feb 13, 2009 7:56 am

_MinaKlen_ đã viết:
ủa ko chấp nhận hả...nhưng bây giờ sự thật là như vậy nhiều lắm... cuoi

"2 đứa mình sẽ quyết tâm, dù bất cứ điều gì xảy ra, cũng sẽ luôn đứng sát bên nhau". Câu này nói thì dễ, nhưng làm thì rất khó, còn tùy vào nhiều yếu tố khác.

Cuộc sống của 2 bên và môi trường xung quanh của cả hai đều có tác động phần nào đến mối quan hệ của cả 2. Một khi có chuyện nào đó xảy ra mà có sự liên quan đến gia đình hoặc bạn bè hoặc việc làm / việc học gây trở ngại cho mối quan hệ, thì đó là những lúc tình yêu thử thách 2 người. Nếu 2 người cùng đi một hướng,vượt qua được với một quyết tâm dứt khoát, thì câu nói trên mới được chứng minh rõ ràng.
baby
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1
baby

Nữ Tổng số bài gửi : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeSun May 03, 2009 5:25 am

baby ko tin vao tinh yeu qua mang vi no ko co ket cuc,no nhu mot giac mo,khi tinh giac thi se bien mat het nghi chi la con so O thoi.Tum lai la gio Baby cung ko biet tinh yeu la nhu the nao nua,phuc tap cuc ky,nhuc dau nua nen cu de cai gi toi rui toi,lam nhung gi minh thich nhu shopping chang han^_^ cuoideu con tinh yeu ay ha???gio thi chi di tham do hay tim hieu,choc gheo thoi yeuemko2 vi Baby con be lam hihi^^,doi them 6 hay 7 nam nua roi Baby se quyet dinh va chon ra 1 nguoi lam honey hihi thiknhau quan trong la phai hieu va thong cam voi nhau^_^
baby
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1
baby

Nữ Tổng số bài gửi : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitimeSun May 03, 2009 5:35 am

Baby nghi la neu trong tinh yeu ma con gai yeu con trai nhieu hon thi con gai nen suy nghi lai tinh yeu cua minh co nen tiep tuc nua ko?hay tim doi tuong khac.Di nhien la con gai phai yeu sau dam hon roi(chi tru truong hop may nguoi co kinh nghiem va tung trai nhieu thi se ko nhu vay),con con trai thi yeu thi nhanh ma dut cung nhanh lam->cho nen ko the tin nhung gi con zai noi hihi yeuemko2 hihi...^^
Baby cung xin loi moi nguoi nha,sap toi Baby se phai chia tay voi moi nguoi roi vi Baby co rat nhieu chuyen phai lam,nhat la lan nay vua moi cham dut suy nghi tre con ve tinh yeu voi mot nguoi ma Baby rat yeu nhung gio thi xong roi^^,lam lai mot Baby moi vui ve hon,nang dong hon,chan thanh voi cuoc song hien tai cua minh... thiknhau cam on dien dan da giup Baby nho lai nhung ky uc cua truong Dai hoc Hong Bang^^Baby chuc dien dan ngay cang lon manh nhe!!! ngaiqua
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 3 I_icon_minitime

Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !
Trang 3 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Hôn nhau ngoài đường? Bạn nghĩ sao?
» Cùng nhau trao đổi nick Yahoo !!!