HOME 07KT2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HOME 07KT2

ĐƯA MỌI NGƯỜI ĐẾN GẦN NHAU HƠN

Trang ChínhINDEXGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !

Go down 
thanh phuong
$ÔngNội*KT2$
cutitthich_anmit
o0o_peboo_o0o
NguoiDep_kt2
chi2_lamtac
ngocxit
hanah_ke0b0ng
yen_vuong89
_Nh0xIuPe_
anh hai
_Minh Vũ_
16 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Nam Tổng số bài gửi : 710

Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeThu Jun 26, 2008 10:23 am

mà em Thảo nào dauroi2 sao mọi người ko biết nhỉ? votoi

đề nghị chị hai có lời giải thik rõ hơn... tucqua2
http://diendankt.no1.vn
NguoiDep_kt2
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
NguoiDep_kt2

Nữ Tổng số bài gửi : 186

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 29, 2008 9:15 pm

sao lại không thể có một tình yêu wa mạng nhỉ.............
đời mà chuyện gì cũng có thể xảy ra đúng không chihai........
ah còn chuyện người yêu mình wa thân mật với một ai đó thì.............
cũng tuỳ trường hợp.......tuỳ hoàn cảnh ma ứng xử thui.....
tuy là không thể nào chịu được nhưng cũng phải thật bình tĩnh..........
đừng wá nóng giận..............vì người nóng là người mất khôn mà....
cứ từ từ rùi đóng cửa bảo nhau..........
chi2_lamtac
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2
chi2_lamtac

Nữ Tổng số bài gửi : 58

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeMon Jun 30, 2008 9:19 pm

be "thao" la con nuoi cua chi hai,con gai cua nguoi ban than chihai,theo chi hai thay ty wa mang thi cung duoc nhung no ko duoc chan thanh lam,yeu that ngoai doi con co su doi tra huong chi ma wa mang.chihai muon hoi cac cau co tin cau xa mat cach long ko.co phai con trai luon la nguoi thay doi truoc
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 01, 2008 8:02 am

chihai_dola đã viết:
be "thao" la con nuoi cua chi hai,con gai cua nguoi ban than chihai,theo chi hai thay ty wa mang thi cung duoc nhung no ko duoc chan thanh lam,yeu that ngoai doi con co su doi tra huong chi ma wa mang.chihai muon hoi cac cau co tin cau xa mat cach long ko.co phai con trai luon la nguoi thay doi truoc

uh`... chị hai nói đúng đấy... battay

nên đề nghị mọi người lên mạng chát chít linh tinh thôy...là nơi nói chuyện với những người bạn mình đã quen battay ...

còn những trường hợp chưa từng biết đến dauroi2 .. thì có thể đong đưa yêu đương này nọ trên mạng nhưng phải dữ khoảng cách votoi ...bởi dù sao mình cũng chưa biết 1 chút gì về họ doiroi ...

hoặc yêu qua mạng đó cũng là giải quyết niềm vui hay street tạm thời mà thôy cuoi ....

mà đối với cánh phụ nữ lại càng cẩn thận hơn dieuqua ...bởi bây h rất nhiều tên xấu xa gây tội ác rồi bỏ chạy lele ..đề phòng trong mọi trường hợp votoi ...

còn muốn giải quyết dứt điểm tình trạng yêu đương qua mạng này tucqua2 .. thì chỉ còn cách ykienhay ... nhìn thấy cái máy tính thì chạy xa ra.. hahahaha khakha
_Nh0xIuPe_
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
_Nh0xIuPe_

Nam Tổng số bài gửi : 318

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 01, 2008 12:10 pm

nhìn thấy Com mà chay cuoi !!!,mày gít tao luôn đi buonqua buonqua ,đồng í với ku M là nên giữ khoảng cách tối thiểu 1 m với bạn wen trên mạng,hehe.Còn vấn đề xa mặt cách lòng,khẳng định là có 100%,ngay cả Pu cũng thế( trường hợp đi xa mà ko bik ngày nào trở về thoy nha,chứ bt thường vẫn còn nhớ),ko phải riêng kon trai,nữ cũng vậy đoá chị 2,hehe dauroi dauroi
http://360.yahoo.com/thanhtubcm
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 01, 2008 5:48 pm

—╬ღ♥ღ♥ ─» đã viết:
đồng í với ku M là nên giữ khoảng cách tối thiểu 1 m với bạn wen trên mạng,hehe.

tao có ý kiến khoảng cách tối thiểu 1M bao h nghi ... có mày tự nghĩ ra ấy chứ... cuoi2

mà theo A nếu quen qua mạng mà muốn gặp nhau thì trong lần đầu gặp nhau ko nhất thiết phải giữ khoảng cách 1M votoi .. cái chính là do mình thôy.. ko phải máy móc như vậy !!!
cuoideu
còn những trường hợp mà cả 2 cùng "..." thì oanhnhau ... gì chứ 1M hay 1 vòng trái đất thì cũng vẫn vậy thôy laoluc ... kakaka xauho

tốt nhất là tình yêu qua mạng ..là qua mạng votoi ...ko nên gặp nhau ngoài đời thật...

ngaiqua ngaiqua KỈ NIỆM BÀI VIẾT THỨ 300 ngaiqua ngaiqua
chi2_lamtac
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2
chi2_lamtac

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeSun Jul 06, 2008 5:44 pm

chihai co 1 kiến này một chủ đề mới:con trai lớn hơn mình 8 tuổi anh ta tấn công con gái rất nhanh trong vòng một tuần đã làm ng con gái siêu lòng anh ta rất ga lăng mỗi ngày một bông hoa hồng,nhiệt tình với cô gái ấy lo lăng hỏi thăm từng chút tóm laị là một ng con trai trong long mọi người con gái vây theo các cậu anh ta như thế nào có đáng tin được ko hihai ko tin tưởng anh ta lắm làm sao để bít được anh ta có tốt hay ko yeuemko dauroi
_Nh0xIuPe_
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
_Nh0xIuPe_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeMon Jul 07, 2008 9:39 am

để Pu nói cho....,Pu nghĩ hay ta rất "dzô lăng" đấy,mỗi ngày một hoa thì ai chẳng siêu lòng battay battay ,Nhưng anh này thuộc tuýp người lấy việc kưa em nào đó làm chiến tích nghi nghi ,1 tuần là làm em í đổ,vậy đc mấy tuần và mấy e rồi cuoi cuoi .TỐt nhất là tránh xa .... ngacnhien ngacnhien
chi2_lamtac
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2
chi2_lamtac

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 08, 2008 9:00 pm

ma gio chi ay da yeu anh ta that long roi kho ma khuyen lam hoooooooooooo con trai thoi nay kho tin wa
_Nh0xIuPe_
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
_Nh0xIuPe_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 09, 2008 11:28 am

1 số thoy chi2 ah`,vẫn còn 1 số chỉ yêu 1 người thoy,rất là chung thuỷ,hehe thiknhau thiknhau ,vì vậy mình cũng phải bik đánh giá và nhìn người 1 chút là chọn đc người iu thật lòng thoy mà.. dauroi dauroi
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 29, 2008 11:20 pm

mọi người trả lời cho tui kâu hỏi này nhá... yeuroi

YÊU BÂY GIỜ liệu có quá Sớm... hay là Quá muộn ???? nghi
o0o_peboo_o0o
V.I.P
V.I.P
o0o_peboo_o0o

Nữ Tổng số bài gửi : 122

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeSun Nov 30, 2008 2:00 pm

theo em thi vua rui do, tim hieu that ky tu tu cho den khi anh ra truong la vua..........ko bit may anh chi khac nghi sao, nhung rieng em la vay do'.....
http://vn.myblog.yahoo.com/phamtruc9x
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeSun Nov 30, 2008 10:30 pm

vậy theo em thì... nghi

bây giờ anh là SV năm 2...còn 2 năm nữa để Anh tìm hiểu...rồi khi ra trường mới chính thức yêu... yeuroi

người ta cũng thường nói tình yêu thường hay nảy sinh và bắt nguồn từ môi trường đại học thiknhau ...giả sử đến lúc ra trường ko thể tìm được ai thì sao nhỉ...??? nhoem
anh hai
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên

Nam Tổng số bài gửi : 300

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeSun Nov 30, 2008 10:52 pm

vậy thì bây giờ yêu đi
yêu cho nông nhiệt vào
o0o_peboo_o0o
V.I.P
V.I.P
o0o_peboo_o0o

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeMon Dec 01, 2008 9:52 am

môi trường khác cũng có thể nảy sinh ty vậy...........chẳng hạn khi anh đi làm, hoặc trong 1 dịp tình cờ nào đó, ở 1 nơi nào đó gặp tiếng sét ái tình thì seo........anh Minh lo a thế nhỉ?????????????
cutitthich_anmit
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
cutitthich_anmit

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeMon Dec 01, 2008 8:40 pm

Người ta quen thì nihù yêu thì số ít chung sống thì chỉ có một .Nên lựa chọn cho kỉ và tìm hiểu nhau cho kỉ .Hay anh với peboo bắc đầu tìm hiểu nha .Hihi
o0o_peboo_o0o
V.I.P
V.I.P
o0o_peboo_o0o

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeTue Dec 02, 2008 10:00 am

trùi ui.....anh Q làm em bị sock nặng rùi nè.........hix.....hix.........ko tin vao

mắt mình nữa..........
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeTue Dec 02, 2008 10:31 am

@Cutít:
đây là nơi tư vấn giải đáp tình yêu tình báo thiknhau ... ko phải là nơi để cutít tản tỉnh tỏ tình nghe chưa.... tucqua2

@Peboo:
hì hì .. sắp già đến nơi rùi em à... lo từ bây h là phải rùi yeuroi ....hì hì hì...anh nghĩ có 1 tình yêu từ bây giờ...rùi khi tốt nghiệp đại học...đi làm cưới luôn là vừa... ngaiqua vì yêu lâu như vậy sẽ biết về nhau nhiều hơn...hì hì hì... yeuemko
o0o_peboo_o0o
V.I.P
V.I.P
o0o_peboo_o0o

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeWed Dec 03, 2008 12:58 pm

mới 19t vẫn kòn teen mà jà nỗi j.........30-40 lấy vợ vẫn chưa muộn mà anh M........Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 933122
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeWed Dec 03, 2008 1:21 pm

trời .... ko biết 40 tuổi mà lấy vợ thì thế nào nhỉ...Con tụi bạn thì thi tốt nghiệp đại học lele .. còn Con mình thì mới lên lớp trồi...hay lớp lá gì đó saovay ...kekekeke....ngất mất...

hì hì hì.. anh học xong đại học là cưới vợ luôn....kekeke... thiknhau

... Có mốc thang để tính như thế này... nếu yêu nhau 5 năm thì mức độ rủi ro rất cao... yêu nhau 3 năm trở xuống là tương đối còn 2 năm thì it rủi ro hơn... khakha
cutitthich_anmit
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
cutitthich_anmit

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeWed Dec 03, 2008 10:06 pm

Có gì mà không tin vào mắt mình .Tình hình là anh cướp diễn đàn của chú mày luôn kekeke
o0o_peboo_o0o
V.I.P
V.I.P
o0o_peboo_o0o

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeThu Dec 04, 2008 2:56 pm

ko tin là bởi vì em thấy anh Q ghê gúm we'........tình nguyện làm gấu bông

cho chị P nữa.............kakaka..........thiện tai........thiện tai........
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeThu Dec 04, 2008 5:49 pm

đây ko phải là nơi để thằng Q nói chuyện nhảm...trở về chủ đề chính của topic ngay...kekekeke...

kekeke có 1 kâu hỏi lớn thế này này... mong mọi người trả lời và đóng góp ý kiến nhá...

đó là khoảng cách có quyết định gì đến tình yêu ko.. nghĩa là có ảnh hưởng gì đến hay ko?... nghi
$ÔngNội*KT2$
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
$ÔngNội*KT2$

Nam Tổng số bài gửi : 185

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeFri Dec 05, 2008 1:50 pm

Mấy chú cho hổi tí nhá!! Tình hình cũng có rất nhùi người " iu" nhau trong thời sinh viên ngaiqua nhưng khi ra trường rùi vì tiình hình công việc, có người lại về quê làm thế là tiình iu tan vỡ buonqua !! Thế mới đau chứ nhoem . Cái này thì ÔngNội đây thấy rất nhùi rùi! doiroi
NguoiDep_kt2
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
NguoiDep_kt2

Nữ Tổng số bài gửi : 186

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitimeSat Dec 06, 2008 11:05 pm

đúng như ongnoi đó....................rất nhìu cặp yêu nhau rất lâu nhưng khi ra trường thì mỗi người một hoàn cảnh....................không ai giống ai hết..............
nguoidep đã thấy 1 cặp yêu nhau đã 7 năm..................nhưng chỉ vì hoàn cảnh gia đình................bắt buộc nên 2 anh chị không thể tiếp tục.................và thế là.................chia tay....................
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! - Page 2 I_icon_minitime

Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Hôn nhau ngoài đường? Bạn nghĩ sao?
» Cùng nhau trao đổi nick Yahoo !!!