HOME 07KT2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HOME 07KT2

ĐƯA MỌI NGƯỜI ĐẾN GẦN NHAU HƠN

Trang ChínhINDEXGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !

Go down 
thanh phuong
$ÔngNội*KT2$
cutitthich_anmit
o0o_peboo_o0o
NguoiDep_kt2
chi2_lamtac
ngocxit
hanah_ke0b0ng
yen_vuong89
_Nh0xIuPe_
anh hai
_Minh Vũ_
16 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Nam Tổng số bài gửi : 710

Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeMon Jun 16, 2008 9:29 am

Tất cả những thắc mắc về TÌNH YÊU đều sẽ được mọi người cùng nhau Tư Vấn tại đây !!!

Con gái và con trai, ai yêu ai nhiều hơn và sâu đậm hơn??? Con trai cảm thấy thế nào nếu con gái yêu mình nhiều hơn họ yêu???? Laughing
http://diendankt.no1.vn
anh hai
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên

Nam Tổng số bài gửi : 300

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeMon Jun 16, 2008 10:31 pm

con trai khi yêu ai thì yêu hết mình ma bọn con gai no noi nguoc lai lý do tai sao có ai biết không vậy
_Nh0xIuPe_
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
_Nh0xIuPe_

Nam Tổng số bài gửi : 318

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeTue Jun 17, 2008 7:56 am

Ko fải đâu, nếu đó là tình yêu thực sự của 2 người(cả 2 đều yêu nhau) thì khi đó tình cảm của con gái dành cho con trai nhiều hơn chiều ngược lại,chăc chắn là như vậy....Và điều đó đối với cả 2 là chuyện tốt thoy( ai yêu ai nhiều hơn í)vì khi đó họ sẽ bik trân trọng nhau hơn...Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! 96183480378df8b8e5
http://360.yahoo.com/thanhtubcm
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeTue Jun 17, 2008 9:08 am

oh yeah !
mọi sự so sánh đều khập khiễng...!!! nói chung là tuỳ từng người....

vậy giờ có 1 kâu hỏi được đặt ra thế này mọi người cùng vào giải quyết nhá :

tiền bạc có quyết định đến tình yêu hay ko...!!!
yen_vuong89
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1
yen_vuong89

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeTue Jun 17, 2008 2:14 pm

tiền bạc không quyết định tình yêu, nhưng nói trung thực hơn thì nó cũng là một trong nhưng yếu tố gây ảnh hưởng đến tình yêu đấy, các bạn có công nhận với mình chuyện đó ko???
Trong tình yêu,theo mình thấy con trai mấy bạn làm cho con gái tụi tui buồn nhìu hơn là tụi tui làm cho mấy bạn bùn ah' !!! hichichic....... Sad Sad Sad Sad
anh hai
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeTue Jun 17, 2008 10:30 pm

cac ban là Evil or Very Mad con gai cac ban noi vay chu
con canh dan ong thi n cheers gi khac do nha
con gai thu :alien: ong hay nghi bay ba khong a :bounce:
hanah_ke0b0ng
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2

Nữ Tổng số bài gửi : 61

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeWed Jun 18, 2008 2:25 am

con trai phải làm sao thì con gái mới nghĩ bậy bạ chứ.Đó phải gọi là có tật giật mình mới đúng.Con gái lun yêu hết mình và ghen cũng hết mình lun.Các bạn nam ko làm gì sai thì đâu sợ khi lòng con gái chúng mình dậy sóng.CẨN THẬN"SOS" đó
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeWed Jun 18, 2008 3:16 pm

hanah_ke0b0ng đã viết:
con trai phải làm sao thì con gái mới nghĩ bậy bạ chứ.Đó phải gọi là có tật giật mình mới đúng.Con gái lun yêu hết mình và ghen cũng hết mình lun.Các bạn nam ko làm gì sai thì đâu sợ khi lòng con gái chúng mình dậy sóng.CẨN THẬN"SOS" đó

ko có lửa làm sao có khói đúng ko ?

thực chất con gái ghen như vậy cũng chỉ chứng minh tình yêu của mình với người mình yêu thôi...

và con trai kần phải trân trọng những tình cảm đó...

còn theo mình tiền có quyết định đến tình yêu ko ...??? theo mình là CÓ... tiền cũng chỉ là công cụ của tình yêu thôy...nó sẽ tạo điều kiện cho Tình Yêu ngày càng đẹp hơn
hanah_ke0b0ng
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeWed Jun 18, 2008 3:28 pm

Minh nhà mình mà cũng có khái niệm đó sao.Vậy mà trước giờ cứ tưởng với Minh chỉ có 1 túp lều tranh 2 trái tim vàng thôi chứ.Thật ko thể phỏng đóan con người wa bề ngoài được.Với mình thì có tiền cũng tốt nhưng đó chưa phải là tất cả,nó chỉ đóng góp 1 phần nhỏ thôi....
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeWed Jun 18, 2008 3:36 pm

kekeeke kaka còn phải tìm hiểu nhiều !!! hì hì hì Laughing

ko nên đánh giá vẻ bề ngoài ? uh` đúng là như vậy !!! geek

còn cái kâu 1 túp lều tranh 2 quả tim vàng là sao ? ko hiểu kâu này Ng muốn nói gì ? Mad
_Nh0xIuPe_
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
_Nh0xIuPe_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeWed Jun 18, 2008 3:52 pm

Không thể phủ nhận tầm wan trọng của đồng tiền đc đâu.Có thể ko nên đưa đồng tiền vào trong ty nhưng ko có nó làm sao mà được chứ.VD: khi người iu bùn, chắc lẽ dẫn đi ăn chùa đâu đó àh lol! lol! ,...Nói cho vui vậy thoy chứ đừng để đồng tiền xen vào ty nhìu wá là đc,.... flower flower
Vấn đề típ theo là khi iu nhau thì có cần gặp nhau nhìu ko,và tần suất gặp nhau thế nào để ko bị nhàm chán....
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeWed Jun 18, 2008 3:57 pm

Theo tao tần suất là 1 năm/ 1 lần... tha hồ mà nhàm chán... lúc ko phải là gặp nhiều mà chán....mà là ko gặp nhau nên cho chán luôn...
hanah_ke0b0ng
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeFri Jun 20, 2008 2:55 am

Hay cho câu"ko gặp nên chán"lun.
Theo Hanah nghĩ thì 2 người yêu nhau tất nhiên là phải gặp nhau rùi,tần suất gặp nhau còn tuỳ vào hoàn cảnh của 2 người chứ.Nếu như chuyện tình thuận lợi thì có thể gặp nhau thường xuyên.Lúc đầu thì ngày nào cũng gặp,sau đó thì 1 tuần 4 ngày để còn thời gian cho việc khác chứ.Nếu ở xa nhau thì sẽ ko được gặp nhau nhiều.Đó là do hoàn cảnh thôi mà.Theo Hanah thì việc gặp nhau nhiều hay ít ko quan trọng,mà quan trọng là tình yêu của 2 người ít hay nhiều mà thôi.Nếu 2 người yêu nhau và luôn hướng về nhau thì Hanah nghĩ mọi chuyện đều có thể....
ngocxit
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeFri Jun 20, 2008 9:32 am

mình thấy gặp nhau nhiều mà ko chán đó mới là tình yêu...khi bạn yêu rồi thì dù ngay nào cũng gặp,bạn cũng thấy rất vui và cảm giác nhàm chán sẽ không bao giờ có... :D Smile :bball:
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeFri Jun 20, 2008 12:17 pm

chuyển chủ đề khác nhá :
Bạn có tin rằng có 1 tình yêu qua MẠng ko ? lol!
_Nh0xIuPe_
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
_Nh0xIuPe_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeFri Jun 20, 2008 2:20 pm

Cái nàu thì cũng fải tuỳ trường hợp,mỗi người mỗi khác.Nhưng theo í Pu ko nên có ty qua mạng,vô cung chông chênh và dễ bị lol! lol! "thiệt hại"và rất dễ đổ vỡ
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeFri Jun 20, 2008 3:36 pm

tao hỏi mày thiệt hại cái gì ???

tao thấy yêu nhau qua Mạng cũng chẳng có gì....???
_Nh0xIuPe_
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
_Nh0xIuPe_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeFri Jun 20, 2008 6:43 pm

chòy,mấy cái mối tình wa mạng thường chóng vánh,và hậu wả là j mà mày ko bik àh............. Shocked Shocked
anh hai
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeFri Jun 20, 2008 9:52 pm

hên xui à có khi thành công chứ đâu
phải cặp nào củng thất bại đâu
cung có rất nhiều cặp họ quen nhau
và đến với nhau đó
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeSun Jun 22, 2008 12:50 am

có khi thành công... có khi thất bại !!!!

hầu như những cuộc hẹn qua mạng ở ngoài đời thực đều ko như những gì mình mong đợi !!!
_Nh0xIuPe_
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
_Nh0xIuPe_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeSun Jun 22, 2008 1:00 am

Gặp trên mạng khác khi gặp ngoài đời lắm Evil or Very Mad Evil or Very Mad .chuyển đề tài cái ,cái này hơi tế nhị 1 chút Bạn làm j` khi đối phương( ngừoi yêu) đg nói chuyện rất than mật với người khác ,mà người đó ko phải là bạn??
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeWed Jun 25, 2008 1:14 pm

—╬ღ♥ღ♥ ─» đã viết:
Bạn làm j` khi đối phương( ngừoi yêu) đg nói chuyện rất than mật với người khác ,mà người đó ko phải là bạn??

tình hình là chưa biết thân mật đến cỡ nào !!!

Bạn làm gì đúng ko ??? vậy thì ko nên cắt ngang cuộc nói chuyện đó !!! bởi chưa tìm hiểu hết nội dung cuộc nói chuyện đó là gì ???

và tiếp theo đó là gì nhỉ ??? thôy mệt với mấy cái chủ đề này quá...!!!! còn làm gì tiếp theo chú tự tìm hiểu ???

đề nghị lần sau có những chủ đề hứng thú hơn 1 chút.. kiểu như...

làm gì để người yêu bạn cũng thik xem đá bóng giống bạn.. hay làm gì khi người yêu bạn 10 ngày ko tắm.. ... hahahaha

Được sửa bởi MinhRock ngày Thu Jun 26, 2008 1:03 am; sửa lần 1.
chi2_lamtac
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2
chi2_lamtac

Nữ Tổng số bài gửi : 58

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeWed Jun 25, 2008 9:31 pm

co chu co mot tinh yeu wa mang chu va ket qua cua cuoc tinh do la co 1 co be de thuong ra doi be ten la "thao" no de thuong lam
anh hai
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeWed Jun 25, 2008 9:39 pm

vay ha để hôm nào học hỏi xem sao
không biết có đuợc không nửa
mong là sẻ đuợc hen anh em
_Nh0xIuPe_
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
_Nh0xIuPe_

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitimeThu Jun 26, 2008 9:06 am

chihai_dola đã viết:
co chu co mot tinh yeu wa mang chu va ket qua cua cuoc tinh do la co 1 co be de thuong ra doi be ten la "thao" no de thuong lam

Pu chưa hỉu í của chị 2 lắm,nói rõ hơn cho Pu nghe vứi,mà sao bik nó tên Thảo Shocked Shocked Shocked
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !   Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào ! I_icon_minitime

Yêu lắm thì cũng hỏi lắm ? mình cùng nhau Tư Vấn nào !
Trang 1 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Hôn nhau ngoài đường? Bạn nghĩ sao?
» Cùng nhau trao đổi nick Yahoo !!!