HOME 07KT2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HOME 07KT2

ĐƯA MỌI NGƯỜI ĐẾN GẦN NHAU HƠN

Trang ChínhINDEXGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Những thông điệp hay trên Yahoo !!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Nam Tổng số bài gửi : 710

Những thông điệp hay trên Yahoo !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Những thông điệp hay trên Yahoo !!!   Những thông điệp hay trên Yahoo !!! I_icon_minitimeWed Dec 03, 2008 6:33 pm

Tuyển tập những thông điệp hay trên Yahoo...các bạn nhớ up vào đây nhé...và mình mở màn topic này nhé...hì hì hì... battay

Lấy anh nào đây? Em muốn lấy anh khí tượng thủy văn…… nhưng người đâu... toàn tính chuyện mây mưa. Em muốn lấy anh đầu bếp……. nhưng anh ấy……… hay đòi nếm trước. Em muốn lấy anh thuế vụ …..nhưng anh ấy ………hay đòi xuống đòi lên. Em không chê anh bán vé số nghèo hèn... nhưng sợ anh …hay cào hay bóc. Em muốn làm vợ anh uốn tóc …….nhưng ngán bị....đè cổ đè đầu. Em tính chọn kho bạc làm dâu ……..nhưng sợ anh hay...... săm soi thiệt giả…. ==> Vậy em lấy anh IT đê, ảnh chỉ biết sờ, ngắm ….và cắm USB Smile

Trong trường mẫu giáo, LạnhLùng hỏi cô giáo: “Cô ơi, con nít có bầu được không cô?“. Cô giáo nói: “Con nít không có bầu được con ạ!”. LạnhLùng quay sang Mèo Lười 87 : “Đó, cưng thấy chưa. Cứ lo lắng lung tung!”…

Một người đàn ông ở Philadelphia tự tử, để lại một bức thư tuyệt mệnh sau đây: Tôi kết hôn với một góa phụ. Vợ tôi có một con gái đã lớn. Cha tôi phải lòng con gái của vợ tôi, kết hôn với nó, vậy cha tôi trở thành con rể tôi, còn con gái của vợ tôi trở thành mẹ tôi. Vợ chồng tôi sinh được một con trai, vậy cha tôi là anh rể của con trai tôi, còn con trai tôi là chú tôi, vì nó là em của con gái của vợ tôi. Rồi vợ của cha tôi lại sinh một con trai. Đó chính là em trai tôi và cũng là cháu ngoại tôi, vì nó là con của con gái của vợ tôi.=>vợ tôi chính là bà ngoại tôi. nhức đầu quá nên tự tử !!!

Hai anh em chơi trò đố vui. Cậu anh hỏi: "Con gà kêu như thế nào?" Cục ta cục tác. - Con chó kêu như thế nào? - Gâu gâu. - Thế con bò kêu như thế nào? - "Trăm phần trăm, trăm phần trăm, trăm phần trăm... Chúng tôi là những con bò", cậu em hát to.

AI RẢNH THÌ RA DESKTOP TẠO MỘT THƯ MỤC CÓ TÊN LÀ "CHA" SAU ĐÓ VÀO THƯ MỤC CHA TẠO MỘT THƯ MỤC CÓ TÊN LÀ "CON"! ĐỐ AI TẠO ĐƯỢC THƯ MỤC CON! VÌ CHA KHÔNG THỂ MANG CON! PHÁT HIỆN THÚ VỊ! (đã làm thử, đúng là không thể tạo được, nhưng lại tạo được thư mục ME !!! IT pro nào giải thix đc cái này ko??

Một người đàn ông lái xe trên đường. Một người phụ nữ cũng lái xe trên đường đó nhưng theo chiều ngược lại. Khi họ vượt qua nhau, người đàn ông mở cửa sổ ô tô và hét lên: - "Con lợn!" . Người phụ nữ cũng lập tức mở cửa kính ô tô và hét ra: - "Đồ đểu cáng!" . Vừa chửi xong thì chị ta đâm phải một con lợn to ở ngay giữa đường và bay thẳng xuống địa ngục.--->>>>> Phụ nữ phải biết:"lắng nghe & thấu hiểu" đàn ông

Giàu thì đi xe hơi uống bia ôm - Còn Nghèo đi xe ôm uống bia hơi

Người ta thường nói: Có thể chê phụ nữ ngốc nghếch nhưng không được phép chê phụ nữ xấu. Câu này luôn đúng. Xin đơn cử ví dụ: Hôm 5-9 vừa rồi, một người đàn ông ở khu chung cư B.L.Đ bị hơn 10 phụ nữ đuổi đánh bò lê bò càng. Số là đang họp tổ dân phố bỗng anh này nổi hứng xổ “ranh” ngôn: “Không có người phụ nữ xấu, chỉ có người phụ nữ đeo khẩu trang mà... vẫn xấu”.

Ông bà ta xưa nay có câu : "Kính vợ đắc thọ , Sợ vợ sống lâu , Nể vợ bớt ưu sầu , Để vợ lên đầu , Là trường sinh bất tử ... Đánh vợ nhừ tử Là đại nghịch bất đạo . Vợ hỏi mà nói xạo Là trời đất bất dung . Chê vợ lung tung Là ngậm máu phun người . Gặp vợ mà không cười Là có mắt không tròng . Để vợ phiền lòng Là chu di tam tộc , Vợ sai mà hằn hộc Là trời đánh thánh đâm , Vợ gọi mà ngậm câm Là lòng lang dạ sói . Để vợ nhịn đói Là tội nhân thiên cổ . Để vợ chịu khổ Là bất tài vô dụng. Trốn vợ đi " ăn vụng" Là ngũ mã phanh thay

): Nằm trên giường, tôi tự hỏi đâu là những bí quyết thành công trong cuộc sống? Tôi tìm thấy câu trả lời ngay trong căn phòng này: Quạt đang quay chậm rãi nói với tôi: hãy luôn từ tốn. Trần nhà gợi ý: hãy cố gắng vươn cao. Cửa sổ bảo: hãy nhìn ra thế giới. Đồng hồ nhắc nhở: mỗi phút giây đều quí giá. Gương khuyến cáo: hãy nhìn lại mình trước khi hành động. Lịch nhắn nhủ: hãy theo kịp tin tức và thời đại. VÀ VỢ TUI NÓI: Ngủ đi cha nội, mai còn đi làm kiếm tiền đưa tui nữa! ----> muon' thanh cong: HAY NGHE LOI` VO TRUOC he he
http://diendankt.no1.vn
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Nam Tổng số bài gửi : 710

Bài gửiTiêu đề: Re: Những thông điệp hay trên Yahoo !!!   Những thông điệp hay trên Yahoo !!! I_icon_minitimeThu Dec 04, 2008 6:31 pm

Mong một ngày mình có thể nhắn tin như thế này

Bạn có biết SMS qua điện thoại cũng là một “vũ khí sát thương cực mạnh” rất dễ thương trong tình iu không? cho bạn một vài SMS mà khi bạn gửi nó cho người í, đảm bảo rằng họ sẽ… ngất ngây vì sung sướng ngay. Cùng đọc nhé!

1. “Em biết anh rất, rất, rất BẬN.
Nhưng... xin hãy dành...
3 giây để nghĩ về em…
1...
2...
3...
Thật tuyệt vời. Em biết anh sẽ luôn ở bên em mà, giờ thì Honey hãy tiếp tục công việc của mình đi nhé! Kiss U…”

2. Em gửi anh 1.000 nụ cười, bây giờ anh hãy cười một cái đi nào…
Và giữ 999 nụ cười còn lại dưới gối, mỗi sáng anh nhớ lấy ra một nụ cười nhé…
Vì, em muốn thấy anh luôn luôn mỉm cười.

Em biết anh luôn ở bên em...

3. Quên anh thật khó…
Quên em là do anh…
Vậy xin đừng quên em nhé…
Anh có thể quên tin nhắn này, nhưng xin anh đừng quên người gửi…

4. Dù cho em buồn, hay em đang ốm…
Chỉ cần nghĩ đến anh, em sẽ cảm thấy dễ chịu hơn...
Nhưng em sẽ hạnh phúc hơn mỗi lần nhắn tin cho anh.
Vì em biết em sẽ… Làm-Phiền-Anh!

5.
\ ! /
( o )- Ngày
/ ! \

+ + +
+ *)+ - Đêm
+ + +

,,,, Mưa
///

Bất kể lúc nào, bất kể nơi đâu…
Cho dù thế nào đi nữa, thì anh sẽ mãi trong tâm trí em!

6. Đêm qua anh mơ thấy thiên thần, và thiên thần hỏi anh mong muốn điều gì…
Anh xin Người hãy chăm sóc cho em…
Nhưng người nói: “Không!”
"Nhưng tại sao" – Anh hỏi.
Người nói: “Thiên thần không thể chăm sóc cho thiên thần.”

Em chính là thiên thần.

7. Chỉ trái tim rộng mở mới nhận được: TÌNH YÊU!
Chỉ cái đầu rộng mở mới nhận được: SỰ THÔNG THÁI!
Chỉ bàn tay rộng mở mới nhận được: QUÀ TẶNG!
Và...
Chỉ một người đáng yêu mới nhận được: TIN NHẮN của ANH!

8.Mùa hè khỏe khoắn . Mùa thu dịu dàng. Mùa đông quý phái. Mùa xuân thanh tao. Với Anh em là cả 4 mùa . Chúc em luôn hạnh phúc và xinh tươi

"Đố em noh ssiW nghĩa là gì? Chỉ cần xoay ngược lại điện thoại, em sẽ biết ngay. anh nhớ em!"
"Thong bao: thoi tiet TPHCM den nay rat lanh! so may 090xxxxxxx gui tang 1 chut am ap cho nguoi dang doc tin nhan nay!"

"TPHCM hôm nay mưa , bỗng nhiên nhớ đến 1 ng , ko biết ng đó có nhớ đến mình ko nhỉ"

"Bé biết anh ngồi đâu để nhắn tin cho bé ko? gần ngọn cây đấy, trên đây dưới đất ko có sóng. Vì anh nhớ bé rất rất nhiều".

"Lo học đi, h còn lôi điện thoại ra đọc tin nhắn à" (tin nhắn dành cho các pé đang thi)

"Dậy đi bé ơi, oánh răng, rửa mặt rồi còn đi thi, anh đã dọn đường rồi, ko sợ tắc đường nữa đâu"

Rủ pé đi ăn tối : "Xin nữ thí chủ cho bần tăng tý cơm tối"

"Theo thông tin từ trung tâm khí tượng thủy văn, sáng mai trời Hà Nội vẫn tiếp tục mưa và lạnh, nhắn số điện thoại này sáng đi làm nhớ mặc ấm và mang áo mưa. Còn bây giờ: Chúc em ngủ ngon"

"Ngủ ngoan nhé, ko được đạp chăn ra đâu, lạnh lắm đấy! Anh ngủ đây"

"nếu có bản án dành cho anh vì đã yêu em thì anh xin đứng trước toà và nhận bản án chung thân được bên em suốt đời..."

"Nếu vẫn còn buồn trong lòng, hãy gọi đến số 09....... Đó là số tổng đài 1080 của riêng em đấy.""Mặt Trăng là vệ tinh của Trái Đất, còn em là vệ tinh của cuộc đời anh"

"Kể từ khi mặt phẳng trái tim anh bị đường vuông góc từ ánh mắt em hạ vào, anh không thể xác định nổi bán kính để vẽ vòng tròn tình cảm của mình nữa"

"Trên Trái Đất có 6.000.000.000 người. Và anh không hiểu vì sao anh chỉ nhắn tin cho mỗi mình em. Có lẽ vì 5.999.999.999 người còn lại không thể thay thế được em"

"Châu Âu ngủ, Châu Á cũng đang ngủ, Châu Mỹ đang tối dần, chỉ có đôi mắt đẹp nhất trên thế giới này đang đọc tin nhắn của anh"

"Lúc em chào đời, trời đã mưa. Đó là trời khóc vì tiếc rằng đã để mất một thiên thần tuyệt vời như em"

"Mọi người dạy cho anh biết rằng một giờ có 60 phút, một phút có 60 giây, nhưng không ai dạy anh rằng một giây thiếu em là một giây bất tận, một phút vắng em là một phút vĩnh hằng"

"Làm sao em có thể bắt trời không mưa khi trên trời dày đặc mây đen? Làm sao em có thể bắt lá vàng không rụng khi mùa thu đã tới? Làm sao em có thể bắt anh không yêu em khi em có trên đời này?"

"Anh chỉ ước một thảo nguyên đầy chó. Một nông trường bát ngát lá mơ xanh. Một dãy Trường Sơn trồng đầy sả ớt. Một dòng sông chứa đầy rượu Jonny. Ðể nơi ấy tháng ngày anh tu luyện. Xa bụi trần và quên lãng bóng hình em ........"

"Buồn cười cực em à, anh vừa mơ thấy em rủ anh đi chơi vườn hoa rồi sau đó ... hun anh! Anh hỏi là em thích anh à, thì em gật đầu! Sau đó chúng mình đi chơi tiếp vui lắm!
Này, mơ thôi đấy, không có vấn đề gì đâu! He he!"

Nếu bất chợt emnhận ra rằng mình đang trong 1 căn fòng tối, nhìn thấy máu và sự ẩm ướt ở khắp mọi nơi. Đừng lo em ạ, emđang ở một nơi rất an toàn - trái tim anh

Trên thiên đường có 10 thiên thần: 5 thiên thần đang chơi đùa, 4 thiên thần đang nói chuyện và 1 thiên thần đang đọc tin nhắn này...

Thầy Toán dạy anh 1 giờ = 60 phút, 1 phút = 60 giây, nhưng thầy chẳng nói với anh 1 giây không có em lại bằng tới 100 năm. Nhớ em!

"Nếu anh ở dưới địa ngục và em ở trên thiên đường. Anh sẽ ngước nhìn và hân hoan cùng em. Nhưng nếu anh ở trên thiên đường và em ở dưới địa ngục, anh sẽ cầu Trời gửi anh xuống bởi anh biết rằng thiên đường sẽ ko phải là thiên đường nếu thiếu em!

Anh đã đánh rơi một giọt nước mắt vào biển khơi, và khi một ai đó tìm thấy nó thì đó là lúc anh ngừng yêu em

Anh có chữ “I”, anh có chữ “L”, anh có chữ “O”, anh có chữ “V”, anh có chữ “E”, và hãy cho anh biết làm thế nào để anh có “U”

Mỗi ngày, khi Chúa mở cánh cửa thiên đường, Ngài nhìn anh và hỏi: ”Điều ước hôm nay của con là gì?!”. Anh trả lời: Xin Người hãy bảo vệ người đang đọc tin nhắn này!

Một ngày nào đó khi anh chết đi hoặc đi đâu đó thật xa, anh sẽ viết tên em lên tất cả những vì sao, để người người có thể ngước lên nhìn và hiểu rằng em có nghĩa với anh nhường nào.

Nếu giọt nước là những nụ hôn, anh sẽ trao em biển cả
Nếu lá là những ôm ấp vuốt ve, anh sẽ tặng em cả rừng cây
Nếu đêm dài là tình yêu, anh muốn gửi em cả trời sao lấp lánh
Nhưng trái tim anh không thể dành tặng em được vì nơi đó đã thuộc về em

Anh viết tên em trên cát nhưng sóng biển cuốn trôi đi, anh viết tên em trên bầu trời nhưng gió thổi bay mất, nên anh viết tên em trong trái tim anh nơi mà nó sẽ ở mãi … Anh mời em một chuyến du lịch đặc biệt:

Hướng đi - các vì sao.
Người lái - tình yêu.
Phương tiện giao thông - trái tim.
Hành khách - em và anh.
Vé không được trả lại bởi anh đã mua bằng 3.000 cái hôn

Anh đã chuyển 2.000 giấc mơ và 1.000 ý nghĩ ngọt ngào vào tài khoản trong trái tim em. Những khi không có thời gian dành cho anh, em hãy lấy chúng từ tài khoản.

Tin gửi lúc nửa đêm: "Tự nhiên anh nghĩ em đang lạnh và buồn vì phải ngủ một mình, đang sắp mơ những giấc mơ hãi hùng... Vì thế anh quyết định nhắn tin để đánh thức em...".

giáng sinh năm nào chúa cũng xuống trần gian, pé bit để làm rì hem?để tìm thiên thần xinh đẹp nhất của ổng bị lạc xuống đây, nhg mòa a hem cho ổng bít thiên thần của ổng đang đọc tn này đâu, lỡ ổng mang pé về thì seo!?!?

"Có đôi khi lý trí anh bảo con tim anh, thoy hok iu hok zận hờn hok nhớ..., nhưng trái tim anh vốn là tên quái gỡ, cứ cồn cào tha thiết gọi tên em.!"

Loading...
16%
37%
79%
100%
DONE
U are successfully loaded in my heart

"Thuê bao quý khách đang dùng hiện đang bị 1 thuê bao khác để ý. Đề nghị quý khách chú ý."

Em đã ngủ chưa , nếu mơ thấy ác mộng thì anh là con quỷ trong ác mộng đó , còn nếu ko ngủ được , hãy gọi cho anh nhé , đừng ngại gì cả, anh tắt máy rồi.

Có 1 lần Chúa hiện lên và hỏi anh "Nếu phải chọn giữa 1 người yêu hoàn hảo và $1000000000, con sẽ chọn gì?""anh trả lời anh chọn $1000000000, vì anh đã có em là người yêu hoàn hảo , cần thêm làm gì ?"

" nếu e thích đi chơi, a sẽ đi cùng e...nếu e vui, a sẽ cười cùng em...nếu e khóc, a sẽ khóc cùng em...còn e ko ngủ đc thì a chịu thôi...vì a ko thể ngủ cùng em ... ^ ^""Em có rảnh rỗi không?
Có, sao hả anh?
Vậy để anh nhắn tin cho em xoá ..."té xỉu......

Thôi, chém thế đã.
http://diendankt.no1.vn
ChipBomBom
V.I.P
V.I.P
ChipBomBom

Nam Tổng số bài gửi : 368

Bài gửiTiêu đề: Re: Những thông điệp hay trên Yahoo !!!   Những thông điệp hay trên Yahoo !!! I_icon_minitimeThu Apr 08, 2010 10:04 am

Trên máy bay, mọi người được thông báo là nhiên liệu sắp cạn, nên ai thấy gì không cần thiết thì vứt xuống để giảm trọng lượng. Một người Mỹ đem cái vali sang trọng của mình vứt xuống. Mọi người hỏi thì ông ta bảo: "Vali đô la ấy mà. Ở Mỹ thiếu gì đô la!" Một người Nhật đem cái hòm tuyệt đẹp của mình vứt xuống. Mọi người hỏi thì ông ta đáp: "Hòm kim cương ấy mà, ở Nhật thiếu gì kim cương!". Người Việt Nam đứng gần đó đạp hai ông này rơi xuống. Mọi người đang sửng sốt thì ông ta bảo: "Người ấy mà. Ở Việt Nam thiếu gì thằng nổ như vậy" ----> quá chuẩn!
ChipBomBom
V.I.P
V.I.P
ChipBomBom

Bài gửiTiêu đề: Re: Những thông điệp hay trên Yahoo !!!   Những thông điệp hay trên Yahoo !!! I_icon_minitimeThu Apr 08, 2010 10:04 am

Một ông sếp đi làm mà quên kéo phéc mơ tuya, cô thư ký nhìn thấy bèn nhắc khéo: - Sếp ơi hôm nay sếp đi làm qưên đóng của GARA lại rồi đấy ạ. Ông sếp giật mình nhìn xuống, thẹn quá bèn chữa thẹn: - Thế cô đi ngang qua đấy có thấy cái BMW của tôi để trong đấy không? Cô thư ký bèn trả lời: - Dạ không sếp ạ, em chỉ thấy một chiếc xe đạp xịt lốp nằm ngọeo cổ sang một bên thôi
ChipBomBom
V.I.P
V.I.P
ChipBomBom

Bài gửiTiêu đề: Re: Những thông điệp hay trên Yahoo !!!   Những thông điệp hay trên Yahoo !!! I_icon_minitimeThu Apr 08, 2010 10:12 am

Tiếng Việt thật phong phú
• Trăm năm bia đá cũng mòn , bia chai cũng bể , chỉ còn bia ... ôm.
• Bầu ơi thương lấy bí cùng , mai sau có lúc... nấu chung một nồi.
• Thà hôn em một lần rồi chịu tát còn hơn cả đời nhìn thằng khác hôn em
• Quân tử nhất ngôn là quân tử dại. Quân tử nhai đi nhai lại là quân tử khôn.
• Xăng ..có thể cạn, lốp ...có thể mòn , nhưng số máy, số khung thì không bao giờ thay đổi
• Thà ngu vì thiếu i ốt còn hơn là dư i ốt mà vẫn ngu
• Chị ơi, khôn ba năm dại một giờ. Thà em dại bây giờ còn hơn chờ ba năm===>>câu này chí lý nhất
ChipBomBom
V.I.P
V.I.P
ChipBomBom

Bài gửiTiêu đề: Re: Những thông điệp hay trên Yahoo !!!   Những thông điệp hay trên Yahoo !!! I_icon_minitimeThu Apr 08, 2010 10:14 am

Cả thế giới phải sợ người Mỹ vì người Mỹ đã nói là làm. Thế nhưng người Mỹ lại sợ người Nhật vì người Nhật làm xong mới nói. Vậy người Nhật sợ ai, xin thưa, đó là người Trung Quốc, vì người Trung Quốc không nói cũng làm. Người Nhật luôn đề phòng người Trung Quốc vì Trung Quốc là một cường quốc có tiềm lực quân sự. Vậy xin hỏi người Trung Quốc sợ ai, đó là người Việt Nam, người Việt Nam nói một đằng làm một nẻo ko biết đâu mà lần -----> Viet Nam Pro
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Những thông điệp hay trên Yahoo !!!   Những thông điệp hay trên Yahoo !!! I_icon_minitime

Những thông điệp hay trên Yahoo !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cùng nhau trao đổi nick Yahoo !!!