HOME 07KT2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HOME 07KT2

ĐƯA MỌI NGƯỜI ĐẾN GẦN NHAU HƠN

Trang ChínhINDEXGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

xem điểm trên website

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
sniperofpool
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1

xem điểm trên website Empty
Bài gửiTiêu đề: xem điểm trên website   xem điểm trên website I_icon_minitimeTue Apr 07, 2009 4:29 pm

Mình có 1 đứa em học ở ĐH Hùng Vương, mình muốn xem kết quả học tập của nó, nhưng không biết mã số sinh viên(nó giấu). Các bạn có thể cho mình biết cấu trúc của mã sinh viên trường DH Hùng Vương được không? Mình ở Tiền Giang nên không có điều kiện gặp nó... thanks
ngoctrongda
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2
ngoctrongda

Nữ Tổng số bài gửi : 20

Bài gửiTiêu đề: Re: xem điểm trên website   xem điểm trên website I_icon_minitimeSat Apr 11, 2009 2:35 pm

uhm ... Minh nghi bn nen trao doi voi e bn.Vi` mssv moi nganh moi khac.Nhu nganh ke toan cua minh diem dau co dang tren web truong dau^^.A e ma trao doi thang than van hon
$ÔngNội*KT2$
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
$ÔngNội*KT2$

Nam Tổng số bài gửi : 185

Bài gửiTiêu đề: Re: xem điểm trên website   xem điểm trên website I_icon_minitimeFri Mar 19, 2010 1:31 pm

mình chỉ cách bạn nè!!! chắc bạn bít em bạn học lớp nào đúng ko??? thể thì sau mỗi kì thì trường úp điểm lên trang của trường, bạn chịu khó lên đó dò điểm rùi tổng hợp lại!!!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: xem điểm trên website   xem điểm trên website I_icon_minitime

xem điểm trên website
Trang 1 trong tổng số 1 trang