HOME 07KT2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HOME 07KT2

ĐƯA MỌI NGƯỜI ĐẾN GẦN NHAU HƠN

Trang ChínhINDEXGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP

Go down 
CậuChủ_kt2
cutitthich_anmit
$ÔngNội*KT2$
NguoiDep_kt2
HoangtuKT
thanh phuong
_Minh Vũ_
muzi_kj
anh hai
13 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
anh hai
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên

Nam Tổng số bài gửi : 300

HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP Empty
Bài gửiTiêu đề: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeSun Jul 06, 2008 10:55 pm

xinchao2 xinchao2 Nội quy ăn nhậu battay battay

Đã là đàn ông trong cuộc sống không ai không đã và sẽ tham gia vào bàn nhậu vì vậy muốn trở thành một người hay được nhậu cần thực hiện đầy đủ các điều sau:
Điều 1:
Để công bằng và hợp lý, tất cả các tay ăn nhậu bất kể là bạn bè, chiến hữu thân tình... đều phải thực hiện sòng phẳng “Kẻ rượu người mồi” để bày ra buổi tiệc và phải bầu ra chủ xị để điều khiển cuộc nhậu.

Điều 2:
Khi nhậu được tin báo, tin nhắn hoặc điện thoại của chiến hữu thì phải đi ngay không chậm trễ, tránh tình trạng “Gà sống đá gà chết”.

Điều 3:
Trong khi nhậu phải tỏ ra văn minh, lịch sự, giữ vệ sinh chung không khạc, nhổ, phun... xung quanh bàn nhậu, tránh tình trạng cầm lâu, kê tán, rót lưng, bưng đổ, câu giờ... hoặc qua vòng khi chưa được phép của chủ xị.

Điều 4:
Khi nhậu trong bàn phải “Ăn xem nồi ngồi xem hướng” tỏ ra tôn trọng đối với những người lớn tuổi, tuyệt đối không được “Say mồi”.

Điều 5:
Trong bàn nhậu tuyệt đối không được cầm lộn, cầm nhầm nhất là bật lửa, giày, dép, mũ và điện thoại di động.

Điều 6:
Trong bàn nhậu tuyệt đối không mang theo vợ, con hoặc cháu gây phiền hà cho bạn nhậu, ngược lại được phép mang theo em vợ, em nuôi hoặc em gái (Chưa chồng).

Điều 7:
Trong bàn nhậu không được cãi cọ, nói chuyện riêng hoặc những chuyện gây mất đoàn kết đối với những chiến hữu trong bàn nhậu, ngược lại phải kể chuyện có tính chất hài hước.

Điều 8:
Phải thường xuyên vận động, thể dục, thể thao để đảm bảo sức khỏe và tuổi thọ để nhậu được bền lâu.

Điều 9:
Đến lúc trả tiền không được đi tiểu, nghe điện thoại, làm bộ say xỉn để ngủ hay sang bàn khác để lẩn tránh...
xinchao2 xinchao2 xinchao2 xinchao2
muzi_kj
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1
muzi_kj

Nữ Tổng số bài gửi : 8

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeMon Aug 11, 2008 8:48 am

hehe..cho thêm cái điều 10 để dc chẵn tròn nhá a2 !..
Đ10: lúc nhận Bill
khi thấy tài khoản trong bill wá số tài khoản trong ví thì fải anh dũng ở lại làm ôsin cho anh chủ quán,ai có chút nhan sắc thì nhận vai fu quân chị chủ Smile) ko dc từ chối thoái thác trách nhiệm, ko dc vai mượn tiền của anh em chiến hữu gần xa.
http://360.yahoo.com/profile-vl23T3I6dpmoGlc25CM-?cq=1
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Nam Tổng số bài gửi : 710

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeTue Aug 12, 2008 8:57 am

anh hai đã viết:

Điều 6:
Trong bàn nhậu tuyệt đối không mang theo vợ, con hoặc cháu gây phiền hà cho bạn nhậu, ngược lại được phép mang theo em vợ, em nuôi hoặc em gái (Chưa chồng).

cái này hay này....có nghĩa là được mang theo những em nào chưa chồng đúng ko... rồi ukee..... battay

http://diendankt.no1.vn
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeThu Nov 13, 2008 4:54 pm

tình hình là rất tình hình... leluoi

có 1 sự thật hiển nhiên là trước khi đi Kần Giờ đến bây h...ko buổi nhậu nào lớp chúng ta dưới 3 két Sài Gòn Đỏ... xauho

sang năm 2 này lúc đầu năm có vẻ chưa có gì... nhưng đến bây giờ thì thật là hoành tráng... battay

....đúng là mỗi tuần 1 sự kiện....nhậu kàng nhiều kàng vui.. càng hiểu nhau hơn... kekekeke.... thiknhau

...ai uống được thì cứ uống.. lele . kòn ai ko uống được thì cũng ránh uống... laoluc
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeThu Nov 13, 2008 5:49 pm

cho p gia nhập hội này được không mấy bạn?
p không uống được nhiều như các boy lớp mình nhưng p sẽ không làm xấu mặt các girl lớp mình đâu HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP 933122

chúc các bạn sẽ có 1 trận cầu đẹp và thắng lợi
nhất định phải thắng cho p có dịp gia nhập hội này đó nha!
anh hai
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeThu Nov 13, 2008 8:50 pm

chà chà nay có thành viên mới ăn nhậu đây tình hình thế này là rất tình hình đây mấy anh em
thanh phuong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
thanh phuong

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeSun Nov 16, 2008 9:45 am

mấy bạn định không cho tui tham gia hội sao vậy??????HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP 926726
tui là tui không thể chấp nhận đâu đó nha
HoangtuKT
V.I.P
V.I.P

Nam Tổng số bài gửi : 25

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeSun Nov 23, 2008 11:44 am

khong say ko ve
Uống rýợu không say nào ai thèm uống làm chi
Uống mà không say ðến bao giờ mới cạn ly
Ðêm nay anh em nhiều một hai ba dô thật ðều
Này bạn õi xin chúc t
ình thân ái ta bền lâu
Uống r
ýợu không say các anh ðừng uống làm chi
Uống mà không say ðến bao giờ mới cạn ly
Ðêm nay ta vui nhiều một hai ba dô thật ðều
C
òn gì hõn ta nữa mình cạn ly bạn õi
Không say không về nhất ðịnh không say ðừng về
Không say là không về uống mà không say là ðừng về
Một ðời ai chẳng say bạn bè vui ðó ðây
Có anh và tôi cùng bao bạn thân uống cho cạn nhé
Vui trọn ðêm nay!
Hãy cùng nâng ly chúc cho hạnh phúc ngày mai
Hãy cùng nâng ly chúc cho đời vẫn còn say
Ðêm nay anh em nhiều một hai ba dô thật ðều
Ðýờng về không xa lắm c
òn sợ gì mà không say.
day se bai hat tap the cua hoi an nhau cac dong chi phai hoc thuoc long.de cai hom sinh nhat cua duyen,toan,son chung ta cung cung hat nhe.ok
NguoiDep_kt2
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
NguoiDep_kt2

Nữ Tổng số bài gửi : 186

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeSun Nov 23, 2008 3:33 pm

trời vậy là sinh nhật lần này 3 người bọn tớ rất vinh hạnh khi được nghe hat tập thể...........................bài không say không về...................kiểu này hôm đó là chết chắc..................nghe hát xong chắc khỏi về lun quá.................thay mặt mọi người cảm ơn HoangTu trước nha....................
$ÔngNội*KT2$
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
$ÔngNội*KT2$

Nam Tổng số bài gửi : 185

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeSun Nov 23, 2008 4:16 pm

MẪU ĐƠN THAM GIA HỘI ĂN NHẬU

Mục đích thành lập : Giúp các hội viên gần gũi nhau hơn, tình huynh đệ càng thân thiết'' tứ hải giai huynh đệ mà"" cuoideu
Phương châm hoạt động : tucqua2 vui chơi ko cãi lộn

Điều kiện tham gia :

Tự nguyện , Chân Thành, vui vẻ,
. Nói túm lại là tự do và vui tính
Đã , đang và sẽ cố gắng thể hiện mình. ykienhay hehehe....
Mẫu đơn đăng ký Họ Tên .................................................. ...............
Ngày tháng năm sinh : ....................................(ai huynh?, ai đệ? muốn phân theo đẳng cấp uống cũng đc) xauho
Lý do mún tham gia(cang đơn giản càng tốt) : .................................................. ...............
Sở thích : .................................................. ...............
Tính tình : .................................................. ...............
Ưu điểm : .................................................. ...............
Khuyết điểm : .................................................. ...............
Vài dòng tự giới thiệu : (tránh rườm rà) cuoi
.......................................... ...............
anh hai
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeSun Nov 23, 2008 8:08 pm

kì này hội ăn nhậu sẻ có thêm nhiểu thành viên mới đây thôi
tình hình là nó sẻ phát tán rộng rải trên toàn quốc
NguoiDep_kt2
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
NguoiDep_kt2

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeMon Nov 24, 2008 9:54 am

trời hội ăn nhậu mà được gia nhập thêm nhiều thành viên thì sẽ vui hơn bây giờ................................đặc biệt xin được chào đón Phương gia nhập hội này......................................
tình hình là mình phải mở rộng hội ăn nhậu........................với sức lan tỏa khắp nơi....................gia nhập hội viên với số lượng lớn.................quy mô mà rộng lớn.....................
$ÔngNội*KT2$
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
$ÔngNội*KT2$

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeMon Nov 24, 2008 7:45 pm

càng rộng lớn thì càng vui lớn, càng vui lớn thì cũng có nhùi chuyện lớn, càng có nhùi chuyện lớn thì càng khổ lớn, mà hok sao,, mục tiêu hội có ghi trong mẫu đơn rùi, anh em nào có nhu cầu thì mời tham gia....... cuoideu
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeWed Nov 26, 2008 2:41 pm

còn mấy thành viên mà hay ăn nhậu nữa đi đâu hết cả rồi... kậu chủ,, cu tít , pu , chị 2. cậu út,đi đâu hết cả rồi... yeuemko

@ Hoàng tử : tình hình là ngày mai là hoành tráng rồi... mà cái bài hát kia dài quá... nên chắc 1 hum là ko thể thuộc được... kekekeke haha
cutitthich_anmit
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
cutitthich_anmit

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeWed Nov 26, 2008 7:05 pm

Doi sang tac cai bai gi ma do the khong bit .Tinh hinh nay phai sang tac 1 bai cho hoi nay moi dc .Phuong con gai ma doi tham ja hoi nay ah muon tham ja hoi nay phai buoc qua xac quoc ne
$ÔngNội*KT2$
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
$ÔngNội*KT2$

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeFri Dec 05, 2008 1:43 pm

Tình hình là chúng ta đã có rùi mà! ... Cái bài gì mà: lâu..lâu ta mới nhậu 1 lần...... gì đó!! thấy cái đó cũng hay rùi mà!! hjhjh cuoi2
NguoiDep_kt2
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
NguoiDep_kt2

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeSat Dec 06, 2008 11:11 pm

bài ca muôn thuở của hội ăn nhậu................................
100%.........100%..............bia tươi nguyên chất................100%
CậuChủ_kt2
V.I.P
V.I.P
CậuChủ_kt2

Nam Tổng số bài gửi : 76

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeThu Dec 11, 2008 7:16 pm

Nay thay mặt Ban Chủ Nhiệm Câu Lạc Bộ Ăn nhâu công bố danh sách
"Chủ Nhiệm CLB ĂN NHẬU"
1. CậuChủ_KT2( Chủ Nhiệm )
2. HoàngTử ( Phó Chủ Nhiệm )
3. Minh Rock ( Phó Chủ Nhiệm )
4. CuTí ( Phó Chủ Nhiệm )
6. Pu ( Thành Viên )
7. ChịHai ( Thành Viên )
8. NgườiĐẹp ( Thành Viên )
9. Ku Bách
Ai muốn nhậu hãy liên lạc với Ban Chủ Nhiệm Câu Lạc Bộ chúng tôi sẽ đáp ứng mọi nhu cầu ăn nhậu của các bạn.
CLB luôn luôn đón chào những thành viên mới!
NguoiDep_kt2
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
NguoiDep_kt2

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeFri Dec 12, 2008 12:08 pm

chài cậu chủ...................................
thật hết nói cậu lun........................gì mà có nguoidep với chihai trong đó vậy.................
đề nghị xóa tên 2 thành viên không chính thức dum nha....................
Cậu3*No1-Khờ**
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
Cậu3*No1-Khờ**

Nam Tổng số bài gửi : 40

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeFri Dec 12, 2008 7:55 pm

ê ê ...... cậu :F
tên em cậu để đâu roài BTC nằm đây mà đâu mất trong danh sách roài :T

HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP 715491
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeFri Dec 12, 2008 11:34 pm

...tình hình là Anh đã bổ xung thêm tên KU BÁCH vào danh sách thành viên ... cuoi
CậuChủ_kt2
V.I.P
V.I.P
CậuChủ_kt2

Nam Tổng số bài gửi : 76

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeSun Dec 14, 2008 8:35 pm

HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP 405216àh ha ween mất ku Bách nhà ta!!!! lúc này Ku Bách cũng gần luyện "max kills" rồi
Cậu3*No1-Khờ**
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
Cậu3*No1-Khờ**

Nam Tổng số bài gửi : 40

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeSun Dec 14, 2008 8:40 pm

:W anh la` BTC sao de^? Thanh` vien anh gie^'t ca? 2 cua' bay jo`HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP 235766
$ÔngNội*KT2$
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
$ÔngNội*KT2$

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeWed Dec 17, 2008 7:18 pm

Chú Bách!! lần nào cũng .........nghi ,đưa vào thành viên "zip" côi bộ .........?????? dauroi, mà chú Bách đúng là có cố gắng quá!! thật đáng nể!! cuoi
Akkadian
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitimeThu Dec 25, 2008 8:00 pm

Còn bên nhau thì hãy cứ say .....
Say tình say nghĩa bấy lâu nay....
Say thơ say nhạc say bè bạn....
Quên cả không gian lẫn tháng ngày ....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP   HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP I_icon_minitime

HỘI ĂN NHẬU MỜI ANH EM GIA NHẬP
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next