HOME 07KT2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HOME 07KT2

ĐƯA MỌI NGƯỜI ĐẾN GẦN NHAU HƠN

Trang ChínhINDEXGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tôi rất vui !!!

Go down 
baby_girl
cutitthich_anmit
anh hai
_Minh Vũ_
tieuthu
9 posters
Tác giảThông điệp
tieuthu
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1

Nữ Tổng số bài gửi : 2

Tôi rất vui !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tôi rất vui !!!   Tôi rất vui !!! I_icon_minitimeTue Jul 01, 2008 9:50 am

toi ko sinh ra o tp nay nhung toi lai dang di hoc o day que toi o rat xa toi rat nho we nho nha nho bo me nhiu luc muon khoc , muon dc ve we moi hoc dc 1 nam hoc nhung suy nghi bo hoc tron ve we hien len trong dau toi bao nhieu lan , 1 thoi gian troi di toi da wen va toi cung do nho nha hon , va bay jo toi cung rat vui do chinh la nho lop kt2 do moi lan den lop voi toi la mot ngay vui cam on cac ban rat nhiu chuc cac ban manh khoe de yeu nhiu hoc nhiu nha
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Nam Tổng số bài gửi : 710

Tôi rất vui !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi rất vui !!!   Tôi rất vui !!! I_icon_minitimeTue Jul 01, 2008 5:02 pm

hì hì hì...Sinh Viên mà .. ai đi học mà chẳng nhớ nhà...ko biết bạn thế nào chứ mình sống xa nhà cũng lâu rồi...con trai thường mạnh mẽ xauho như thế nhiều lúc còn như vậy...nhưng mình cũng tự an ủi mình rằng ... gia đình luôn đứng sau mình luôn ủng hộ và làm chỗ dựa cho mình cuoideu ... và mình cũng khuyên bạn rằng đừng nên có ý nghĩ bỏ học trốn về nhà...làm như vậy ko hay đâu... votoi ...

còn lớp KT2 cũng đã sắp qua được năm đầu tiên.. bao nhiêu kỷ niệm vui...và mình cũng nghĩ như bạn rằng battay mỗi lần lên lớp là 1 ngày vui mới... xinchao ...

hay như trên diễn đàn cũng vậy !!! hi vọng với mục đích chính là " đưa mọi người đến gần nhau hơn " nó cũng sẽ lưu lại nhiều kỷ niệm đẹp của kt2 ... battay
http://diendankt.no1.vn
anh hai
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên

Nam Tổng số bài gửi : 300

Tôi rất vui !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi rất vui !!!   Tôi rất vui !!! I_icon_minitimeTue Jul 01, 2008 10:48 pm

tieu thu ah
lúc đàu khi mới vào thành phố bạn cảm thây buon
nhung nay dả quen roi dung khong va nay cung sắp tro về nhà thăm nhà rồi kì nghỉ hè sắp đến rồi
nhưng khi đó bạn sẻ nhớ dến các bạn kt2 cho xem
mổi nguòi ai cung co mot noi nho môt nỏi buồn
hết nổi nhớ này đến nổi nhớ khãc nổi buồn này đến nỏi buồn khac
như thế mới là cuộc sống chứ bạn
cutitthich_anmit
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
cutitthich_anmit

Tôi rất vui !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi rất vui !!!   Tôi rất vui !!! I_icon_minitimeWed Jul 02, 2008 10:07 pm

không có gì là khó tưởng tượng .Tiểu thư ơi lớp kt2 rất vui đúng không hihihi .Không bít tieuthu là ai nhỉ .Hồi hộp dc gặp mặt quá .Mà bạn thấy Nam kt2 thế nào ngoài sức tưởng tượng chứ .
Tít hát 1 câu hát trong bài "Nếu có lỡ bước xa lìa nhau cho " của Tuấn Hưng cho nghe nè :
"Mà em ơi nếu như thế gian thầm lặng quá
Kiếp sống sẽ thật vô nghĩa"
baby_girl
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2
baby_girl

Nữ Tổng số bài gửi : 21

Tôi rất vui !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi rất vui !!!   Tôi rất vui !!! I_icon_minitimeSat Jul 05, 2008 8:31 pm

qua that la rat bun neu nhu hoc xa nha.rat may man cho nha bbg,vi nha bbg cung kha gan,chi 2 tieng dong ho` la` co' the gap dc papa iu dau va "mamy" dau iu cua minh oy,tuy vay bbg da song doc lap tu nam lop lop 6 roi do,noi song doc lap cho oai zay thui chu thuc ra chi la song xa ba me ma thui............,vi the' ban cu hay~ nghi rang "moi cay moi hoa,moi nha moi canh", khong ai giong' ai ca,hay la chinh minh,hay chung minh cho moi nguoi thay minh co the song doc lap dc,vi truoc sau ji,la con gai cung phai xa ba me de "chong lay' ma fai hok ban.Vi vay tap dan la vua rui.........hihi...........
_Nh0xIuPe_
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
_Nh0xIuPe_

Nam Tổng số bài gửi : 318

Tôi rất vui !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi rất vui !!!   Tôi rất vui !!! I_icon_minitimeSun Jul 06, 2008 11:11 am

BBG nói chí phải.hehe,sống xa pa mẹ cũng tốt,dễ hoạt động...^^...khoái cái câu xa pa mẹ để "chống lầy",hehe khakha khakha
http://360.yahoo.com/thanhtubcm
HoangtuKT
V.I.P
V.I.P

Nam Tổng số bài gửi : 25

Tôi rất vui !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi rất vui !!!   Tôi rất vui !!! I_icon_minitimeFri Jul 11, 2008 11:49 am

qua that song xa nha chan that.o nha ko can phai lam gi tu viec an uong den giac do.htu ghet nhat la giac do ,moi lan giac do la nho nha.nho luc truoc minh chi la mot cau be gay tho,bay gio da la mot chang trai va sap thanh dan ong roi.len tp phuc tap qua co nhieu viec lam htu so ghe luon do.
HoangtuKT
V.I.P
V.I.P

Tôi rất vui !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi rất vui !!!   Tôi rất vui !!! I_icon_minitimeFri Jul 11, 2008 11:51 am

bbg thi suong rui.nho nha thi ve con htu ko ve duoc nhung htu cung ko thich ve thuong xuyen vi lan ve la xin tien ngai qua.
_Minh Vũ_
Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành
_Minh Vũ_

Nam Tổng số bài gửi : 710

Tôi rất vui !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi rất vui !!!   Tôi rất vui !!! I_icon_minitimeMon Jul 14, 2008 7:27 pm

thực ra mình luôn thik có 1 cuộc sống tự lập... ykienhay

nhưng hiện giờ cuộc sống của mình nói tóm gọn lại là " ăn bám " hí hí hí...

tiêu tiền ko phải của mình... ko phải tiền của mình làm ra.. dù sao kon trai cũng 19 20 tuổi rồi...kòn bao nhiêu dự định và tương lai đang ở phía trước... thấy Hoàng Tử từ 1 kậu bé ngây thơ bây h 1 tháng kiếm được kha khá mà mình thấy hổ thẹn. quá ...

lele lele nên bây h thế này... ai có chỗ làm nào hay hay... thông báo cho M.R kái...việc jì anh cũng chơi hết...

thôi chết lệch mất chủ đề rồi.... hì hì hì xauho
http://diendankt.no1.vn
HoangtuKT
V.I.P
V.I.P

Tôi rất vui !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: tam su   Tôi rất vui !!! I_icon_minitimeWed Jul 16, 2008 9:57 pm

noi that la minh rat vui khi tu minh co the kiem tien nhung duoc cai nay thi mat cai khac minh a!thay vao do la minh ko the di choi thuong xuyen voi cac ban.va hinh nhu minh thay cang ngay minh cang xa cac ban vi ko thuong xuyen di choi va tro xuyen voi cac ban nen minh thay giua cac ban va minh co khoan cach gi day.nhung nhung luc di choi voi cac ban minh thay rat vui cac ban rat tuyet voi.minh muon va rat muon di choi voi cac ban that la nhieu nhung minh ko co thoi gian.ngoai viec hoc tren lop minh con phai di lam di hoc anh van va con di lo nhung viec cua hoi sinh vien nua.oi!uoc gi minh co duoc thoi gian di choi thi tot biet may.
HoangtuKT
V.I.P
V.I.P

Tôi rất vui !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi rất vui !!!   Tôi rất vui !!! I_icon_minitimeWed Jul 16, 2008 10:01 pm

ma cac ban nay thi xong chung ta co to chuc ve nha ban nao choi ko nhi!ve nha cac ban cang nhieu cang tot.minh muon duoc di dau do vao he nay.minh ko muon lam bu dau bu nua.chung ta di choi thoi.cac ban thu ban xem chung ta ve nha ai.hay la ve nha thang lam duoc ko ta.
chi2_lamtac
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2
chi2_lamtac

Nữ Tổng số bài gửi : 58

Tôi rất vui !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi rất vui !!!   Tôi rất vui !!! I_icon_minitimeThu Jul 17, 2008 4:09 pm

di choi ha y kien hay do
cac cau xem roi quyet dinh di he nay chung ta di dau do choi cho vuim o nha chan chit di duoc tucqua lau lau di du lich cho vui ay ma
cutitthich_anmit
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
cutitthich_anmit

Tôi rất vui !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi rất vui !!!   Tôi rất vui !!! I_icon_minitimeSat Jul 19, 2008 2:17 pm

duong nhien la di roi .thi xong xuong nha bo lam cung dc doa di di a e
NguoiDep_kt2
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
NguoiDep_kt2

Nữ Tổng số bài gửi : 186

Tôi rất vui !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi rất vui !!!   Tôi rất vui !!! I_icon_minitimeThu Jul 24, 2008 10:07 pm

anh em mún đi chơi đúng không?......... battay
vậy chúng ta sẽ làm 1 tour tạm gọi là........ camautourist hay........... dalattourist gì đó ah hay là chúng ta sẽ đi.......... kiengiangtourist nha được ko hoangtu....... ykienhay
đúng là hè nay về nhà rùi bùn wa. nhoem .............tạm thời xa các đồng chí 1 tháng..............nguoidep phải về núi tu luyện rùi............. votoi
1 năm học wa đi nhanh thật......bao nhiêulà kỉ niệm.........
Sponsored content

Tôi rất vui !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi rất vui !!!   Tôi rất vui !!! I_icon_minitime

Tôi rất vui !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang